What's new

Co ai di Nha Trang vao thang 11/2010 khong!

Status
Not open for further replies.
Nhom minh du dinh di nha trang vao khoang 18-20/11/2010. lan dau tien minh di du lich balo nen cung chua co ke hoach cu the, ban nao co kn va ke hoach hay topic cho minh nhe.
thanks!:) :) :)

Ko có gì ngoài việc nói Nha Trang thật là chán trong ký ức mình, mình là từ Bắc nhé chứ ko phải người Nha Trang...

Tháng 11 đi Nha Trang phải rủ thêm bạn/người yêu/.. tháng 11 Nha Trang sáng nắng chiều mưa, có khi mưa cả ngày, biển Trần Phú khó tắm được, ra đảo lặn vòng vèo, tháng 11 đồ nhậu ít hơn nhưng ngồi bên bếp lửa nhậu ngắm mưa đã lắm. Ra Vinpearl tha hồ chơi game , khỏi xếp hàng ^^

Bạn chủ topic mới tham gia diễn đàn nên cần đọc kỹ các thông tin và những qui định của diễn đàn trước khi lập topic.

Nha Trang có rất nhiều chổ đáng để đi và có những nơi cần phải khám phá nhiều hơn. Nếu như lần đầu đi bụi tới Nha Trang và cần có những thông tin về Nha Trang thì bạn dùng từ khoá để hỏi ở ô " Hỏi Phượt" sẽ cho ra rất nhiều thông tin về Nha Trang.

Do topic chưa phù hợp với nội qui của diễn đàn, tôi đóng topic này lại. Khi nào chủ topic có lịch trình và những thông tin thì vui lòng mở topic khác.

Thân ái.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,626
190,153
Latest member
kientruckhangvinh
Back