What's new

Có ai đi Thailand từ 21 đến 26/ 11 / 2010

Status
Not open for further replies.
Tình hình là em chuẩn bị đi Thailan 1 mình từ 21 đến 26 tháng 11/ 2010: trong đó từ 21 đến 23 thì ở Pattaya, còn từ 24 - 26 thì ở Bangkok. Có bác nào ở 2 địa điểm trên cùng thơi gian đó thì giao lưu nhé

Nhân tiện cho em hỏi là đi 1 mình sang Thailand có an toàn không (em thường xuyên đi du lịch 1 mình, nhưng chưa sang Thailand 1 mình bao giờ)

Đi một mình thì đỡ phải lo vấn đề thống nhất ý kiến nhưng bị cái kém zui - nếu trên đường không kết thân với bạn du lịch. Hơn nữa, phải chuẩn bị chi tiết -ôm sô hết - vì đâu có ai giúp đỡ em.
Muốn tìm bạn giao lưu thì ở đâu hơi ít. Lên couchsurfing, virtualtourist kết bạn thì vô kể, chắc chắn có bạn đồng hành.
Đi một mình hem có sao hết, miễn sao đừng xui len lên nhầm xe buýt bị @#$%^&...kaka.
https://www.phuot.vn/threads/11435-AA-4-Cháu-SGN-BKK-(28-4-3-5-2011)-Gặp-Chơi
B Nguyen
HCM

Đi TL thì cứ vô tư mà phượt. Nhưng tránh những chỗ tập trung đông áo đỏ ( áo vàng ) là ok - cẩn thận xe tuk tuk ở Bangkok hay chở mình vô tiệm vàng - qua đường ngó trước nhìn sau - cẩn thận khi người lạ bắt chuyện với mình ( nhất là mấy anh trung đông hay India ) . Chúc bạn có chuyến đi vui vẻ !

cho mình cái lịch trình cụ thể đi, quan tâm

Lịch trình của mình đây """từ 21 đến 26 tháng 11/ 2010: trong đó từ 21 đến 23 thì ở Pattaya, còn từ 24 - 26 thì ở Bangkok."""

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,462
190,097
Latest member
bonghongvu
Back