What's new

Có bác sỹ nào ham mê phượt không ạ?

oh, sorry, mình đọc không kỹ. Mà các trương trình không nỗi đâu gì gì đó đi tới đâu rồi nhỉ, mình vẫn nghỉ đó chỉ là 1 chiêu PR, làm rầm rộ lúc đầu, lúc sau không ai để ý lại thành dự án treo quá.

oh, sorry, mình đọc không kỹ. Mà các trương trình không nỗi đâu gì gì đó đi tới đâu rồi nhỉ, mình vẫn nghỉ đó chỉ là 1 chiêu PR, làm rầm rộ lúc đầu, lúc sau không ai để ý lại thành dự án treo quá.
Bác lehongquang này tiêu cực quá đấy, chương trình này Panadol chỉ tài trợ thôi mà, còn đứng ra tổ chức là Trung ương Hội Chữ thập đỏ kia mà. giờ này chắc cũng đi đc vài tỉnh roài.
mình mà nằm trong đoàn nó đi phượt thì thik nhẩy

hội của Uli hoạt động trong miền nam thì khó mà gặp được mấy anh trong chương trình cuốc sống không nổi đau nhỉ. chứ gần gần uli làm cái plan đi cùng mình nghĩ chắc cũng được hỗ trợ về mặt thuốc men ah.

hội của Uli hoạt động trong miền nam thì khó mà gặp được mấy anh trong chương trình cuốc sống không nổi đau nhỉ. chứ gần gần uli làm cái plan đi cùng mình nghĩ chắc cũng được hỗ trợ về mặt thuốc men ah.
Mình ở Cần Thơ, còn mấy bạn chắc ở Sài gòn hoặc Hà Nội ko hả? Có dịp ghé Cần thơ đi, đi miệt vườn và đi mấy cồn, thú vị lắm đó

mình ở Sài gòn, cũng có nhiều bạn bè ở Cần Thơ lắm, bạn trên diễn đàn, lâu lâu có off 1 lần, vui lắm
công nhận dân miền Tây hiếu khách dễ sợ, nhất là Cần Thơ

em ở Gia Lâm rùi, chưa có dịp "vô trỏng" nữa :D kiểu này phải phượt 1 chuyến mới đc, có j nhờ các pác dẫn đường ạ

em ở Gia Lâm rùi, chưa có dịp "vô trỏng" nữa :D kiểu này phải phượt 1 chuyến mới đc, có j nhờ các pác dẫn đường ạ
welcome, vô đây các bác sẽ thấy dân Cần thơ chúng em hiếu khách như thế nào. Mà 4rum mình hình như hầu hết ở ngoài bắc thì phải ^^

chương trình chắc là sẽ đi 1 vòng cả 3 miền mà, chỉ ko bit khi nào nó vô trong này thui, em sẽ ra đón đầu và xin đi cùng hjhj

Nghe nói là trong năm nay sẽ đi cả thôi, các bác cứ sẵn tinh thần là vừa, tinh thần phượt và tinh thần từ thiện muôn năm!

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,427
190,079
Latest member
Quynh258
Back