What's new

Có cách nào uống bia rượu không quá đà

Tối qua em với bác Dugiang ngồi giao ban thảo luận về việc làm thế nào để không uống quá đà , kết quả sau khi giao ban xong hết 4 chai Mẫu Sơn :(:)(:)((

Tối qua em với bác Dugiang ngồi giao ban thảo luận về việc làm thế nào để không uống quá đà , kết quả sau khi giao ban xong hết 4 chai Mẫu Sơn :(:)(:)((

Bổ xung cho bác Son tý, tranh luận không có hồi kết, về tới hotel của Dugiang ,bọn em lại kéo nhau ra quán chân gà bà Mỹ, em với bác Dugiang khều nhẹ vài chai Hà nội cho mát rồi mút hết 1 chai Vodka =))cho nó lành :shrug:

Bổ xung cho bác Son tý, tranh luận không có hồi kết, về tới hotel của Dugiang ,bọn em lại kéo nhau ra quán chân gà bà Mỹ, em với bác Dugiang khều nhẹ vài chai Hà nội cho mát rồi mút hết 1 chai Vodka =))cho nó lành :shrug:

Em cảm ơn bác Voong, bác Bọ đã tiếp đãi tận tình và chu đáo sư tỷ 442 của em ;). Em chưa bao giờ nghe sư tỷ nói say rượu, nhưng sáng qua chị ấy bảo tối qua chị ấy thật sự say.....(beer)

Bác Sềnh, Bác Bọ đi mà chả thấy rủ rê em?

Đâu mà em...:shrug: bọn tớ xuống nhà bác Son để hội thảo, tìm cách cai bia, rượu cho bác Sonbo đấy chứ, nhưng phát biểu nhiều quá...:)) nó nhạt miệng nên bọn tớ giải khát, mà kể cũng lạ nhà bác Sonbo hết ko còn chai nước lọc nào =)) nên....đành lòng vậy (beer)

Xin đính chính , thư kí của cuộc giao ban hôm ấy là em, và xin thông báo là sau cuộc giao ban, tổng thiệt hại là 4 chai Mẫu Sơn, 8 lon bia Hà Nội và 2/3 chai rượu cúng ạ. Tiết mục văn nghệ sau giao ban bây giờ em mới được cập nhật đấy bác Voong ạ, thảm nào phi 1 lúc thấy sau lưng không còn ai cả.

Em vào đây đọc cũng học được một số cạc chuồn khỏi bàn tửu hay hay, nhục nhất là kô uống được mà cứ ép, không uốn thì nể mà uốn thì ngất.

Xin đính chính , thư kí của cuộc giao ban hôm ấy là em, và xin thông báo là sau cuộc giao ban, tổng thiệt hại là 4 chai Mẫu Sơn, 8 lon bia Hà Nội và 2/3 chai rượu cúng ạ. Tiết mục văn nghệ sau giao ban bây giờ em mới được cập nhật đấy bác Voong ạ, thảm nào phi 1 lúc thấy sau lưng không còn ai cả.

Cháu nhungbox nì cũng nghiện rượu rùi =))

Em có lần về quê một gái chơi vui quá nên uống say được mẹ con gái dìu vào giường, lấy khăn lau mặt mũi xong chườn khăn lạnh đàng hoàng, lúc đó em thầm nghĩ " tiếp viên ở đây sao vừa già vừa xấu thế nhỉ", tuy nhiên em vẫn lịch sự móc tiền ra bo đàng hoàng rồi mới thiếp đi.

Hôm sau tỉnh dậy em thấy mình nằm ở cái võng trái nhà, kế bên là vali của em.

10 năm nay em chẳng có cơ hội gặp lại gái đó nữa. Hic.

Cháu nhungbox nì cũng nghiện rượu rùi =))

Cháu chỉ nghiện mồi rượu thôi chú ạ. Cháu nhìn nồi măng vịt mà chết thèm nhưng no quá rồi không ăn được nữa, nên cháu chuyển sang rót cho chú và mọi người, ngồi đếm chai và hóng chuyện cho vui.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,428
190,079
Latest member
Quynh258
Back