What's new

[Chưa chốt đoàn] Côn Đảo cuối tháng 6 HOẶC đầu tháng 7/2020 có ai đi không nhỉ

Mình muốn lang thang Côn đảo cuối tháng này, hoặc đầu tháng 07 không biết có ai tham gia không? Dự kiến đi máy bay ở ngoài đó 02 ngày thư giản, thăm mộ chị sáu và lang thang mấy nơi nhưng chủ yếu cũng là nghỉ ngơi ngắm cảnh yên bình của đảo
Bạn nào có kế hoạch đi cùng cho vui, zalo 09 không nam không chin ba nam sau hai

Nếu qua tháng 7 thì mình có thể tham gia. Nhưng bay từ HCM-Côn Đảo chỉ có VNA giá vé 4tr khứ hồi cho 1 tiếng bay nên để suy nghĩ.

Rất tiếc là mình bị say sóng nặng =)))
15~30p thì k sao chứ ngồi cỡ 1 tiếng sóng dập vài cái là mắc ói lềnh bềnh cả ngày sau.
Nên tới giờ cũng chưa ra Côn Đảo lần nào được.
Ôi trời! Vậy đi máy bay thôi, mình thì chưa đi tàu như vậy nên muốn đi thử cho biết. Còn say hay ko thì hên xui quá.

Rất tiếc là mình bị say sóng nặng =)))
15~30p thì k sao chứ ngồi cỡ 1 tiếng sóng dập vài cái là mắc ói lềnh bềnh cả ngày sau.
Nên tới giờ cũng chưa ra Côn Đảo lần nào được.
tàu to mà bác (sức chứa gần 300 khách thì phải) nên sẽ ko dễ say vậy đâu, đi thuyền nhỏ thì mới dễ bị say sóng

tàu to mà bác (sức chứa gần 300 khách thì phải) nên sẽ ko dễ say vậy đâu, đi thuyền nhỏ thì mới dễ bị say sóng
OK bạn. Nói chung cũng k muốn bị say nằm 1 chỗ hết chuyến đi thôi.
Mấy tuần tháng sáu thì đang busy chút nên chắc qua tháng 7 mới tính. Có gì đi đc thì nhắn bạn hoặc chủ thớt sau.

Mấy tuần tháng sáu thì đang busy chút nên chắc qua tháng 7 mới tính. Có gì đi đc thì nhắn bạn hoặc chủ thớt sau.
Mà con trai mà say tàu xe thấy lạ ha, thường là thấy mấy c e mới say thôi, nhìn con trai say xe cầm bọc ói chắc mắc cười ha.

mình ngoài bắc, đang lên lịch mùng 2/7 vào nhập team với mấy bạn trong SG đây

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,462
190,097
Latest member
bonghongvu
Back