What's new

[Cung TM] Côn Đảo - Trở về với thiên nhiên hoang sơ - 10 - 12/8/2012

Cung do leader chuyên nghiệp tạo, có tính phí
Di chuyển Vũng Tàu - Côn Đảo
Ngày 1: Côn Đảo - Địa ngục của trần gian
Đến CĐ - nhận xe - Khám phá TT Côn Đảo
• Dinh chúa Đảo
• Trại tù Phú Sơn, Phú Hải
• Trại Phú Tường
• Khu biệt lập Chuồng Bò
• Nghĩa trang Hàng Dương
• Miếu bà Phi Yến
• Chùa Núi Một
Cắm trại tại Hòn Trác Lớn
Buổi tối: Tham dự Tiệc - BBQ với các món hải sản độc đáo

Ngày 2: Côn Đảo _ khám phá thiên nhiên hoang sơn
Quay lại đất liền - khám phá bãi Đầm Trầu, Miếu Cậu,.... suối nước nóng
Khám phá đến đầm - đỉng tình yêu, suối nhật bản,..
Lêu tàu về lại Vũng tàu, off thanh lý tài chánh

Chi phí: 340.000đ gồm ăn 3 bữa, tiền đất trại, xe tham quan đảo.
Không bao gồm: xe vũng tàu - tp.hcm và ngược lại, tàu vũng tàu - côn đảo và ngược lại.
Thời gian: 10 - 12/8/2012

Chiều chắc mình cũng kẹt không đi off được nhưng mình sẽ theo quyết định của chủ thớt nhé, thanks anh caonguyen nhiều (beer)

Đến thời gian này vẫn không thể dám quyết định là nên đi hay không khi mà các cơn mưa vẫn chưa dứt, vé tàu thì không thể giữ được quá ngày hôm nay 25/7/2012. Thời tiết biển đông không thuận tiện lắm để đi biển :(

Chiều nay mời các bạn ra càe hi_end để cafe đàm đạo và nhận quà ;)
@Mẹ chuột: chiều nay ra gởi quà nha.

Nếu không đi Côn Đảo được mình có thể làm 1 đội hình đi sinh nhật Phượt không? :LL
https://www.phuot.vn/threads/46805-...inh-Sang-Vĩnh-Long-mừng-SN-Phuot-vn-(18-19-8)

Đợi quyết định của mọi người, nhưng mình thì vẫn thích đi.
Chiều nay mình không ra off được vì bận chạy show kím tiền.
Đợi chủ thớt thông báo kết quả. Chúc mọi người vui vẻ, nếu không đi lần này thì lần sau vậy, vẫn tiếp tục ủng hộ.

Mình đã được nghe tâm sự của rất nhiều bạn trong đoàn về chuyện nên đi hay không:
* Dù khó khăn cũng không sờn lòng.
* Đã xin phép nghĩ nếu không đi sẽ mất phép và không biết sẽ đi đâu.
* Côn đảo chưa đi lần nào rất muốn đi 1 lần về thăm Côn đảo.
*...................
XL lỗi tất cả các bạn, vì một mục đích chung nên mình xin phép không tổ chức đi Côn Đảo vào thời điểm này. Hẹn các bạn dip khác vậy.:(
Thân mời các bạn chiều nay ra càe hi_end nhận lại tiền cọc nha.
* Các bạn nào đóng tiền vui lòng đi nhận nha vì có phần ký nhận lại tiền (không nhận dùm)
* Các bạn nào chuyển khoản cũng vui lòng đến nhận luôn nha.
Rất tiếc không thể tạo một sân chơi cho tất cả các bạn cùng tham dự.
Trân trọng

Chủ thớt hoặc người trong BTC có sẵn ... 1 đống tiền trong TK không ạ heheh, tối nay mình bận không đến được, nên hy vọng nếu không có sẵn 1 đống $ trong TK thì cũng có được 800K ưu tiên CK cho 1 mình em hehehe, mấy "em" khác nhận tiền mặt a (mặc dù bữa hổm em đóng tiền mặt)
Ai trong BTC có thể CK cho em, reply e phát, e nhắn sms/pm inbox số TK của em ạ. Em xài VCB, ACB và CMW ạ. Nếu CK khác NH thì bị tính phí 10K, em sẹ chịu nhận tiền phí này, nên chỉ chuyển cho em 790K thôi.
Mong được thông cảm :)

Vầy là xong. trong lòng thoáng buồn mà cũng ko bít nói sao, vì từ đầu cái chuyến đi này mình nghĩ là sẽ khó khăn đây, đi Côn Đảo phải đi vào tháng 5-6 thì ok chứ đi vào tháng 8 đúng mùa mưa bão thì thật sự khó khăn, Và tất cả hình như đều diễn ra hết sức tự nhiên, các bạn chưa được đi nên dành thời gian vào một thời gian khác đi, Đi biển mùa mưa bão vừa chán vừa ko vui chơi giải trí gì được cả. Chiều ra nhận tiền rồi về. Thanks chị Linh đã gọi dt thông báo cho mình biết.

Chủ thớt hoặc người trong BTC có sẵn ... 1 đống tiền trong TK không ạ heheh, tối nay mình bận không đến được, nên hy vọng nếu không có sẵn 1 đống $ trong TK thì cũng có được 800K ưu tiên CK cho 1 mình em hehehe, mấy "em" khác nhận tiền mặt a (mặc dù bữa hổm em đóng tiền mặt)
Ai trong BTC có thể CK cho em, reply e phát, e nhắn sms/pm inbox số TK của em ạ. Em xài VCB, ACB và CMW ạ. Nếu CK khác NH thì bị tính phí 10K, em sẹ chịu nhận tiền phí này, nên chỉ chuyển cho em 790K thôi.
Mong được thông cảm :)

PM riêng cho mình nha, mình sẽ chuyển khoản trong tuần sau nha.
VCB nha

Vầy là xong. trong lòng thoáng buồn mà cũng ko bít nói sao, vì từ đầu cái chuyến đi này mình nghĩ là sẽ khó khăn đây, đi Côn Đảo phải đi vào tháng 5-6 thì ok chứ đi vào tháng 8 đúng mùa mưa bão thì thật sự khó khăn, Và tất cả hình như đều diễn ra hết sức tự nhiên, các bạn chưa được đi nên dành thời gian vào một thời gian khác đi, Đi biển mùa mưa bão vừa chán vừa ko vui chơi giải trí gì được cả. Chiều ra nhận tiền rồi về. Thanks chị Linh đã gọi dt thông báo cho mình biết.

Chị Linh là bạn chị đó cưng. Chị Linh ko có nick trên phuot.vn.
Mình mới tham gia phuot.vn. Đây là lần đầu tiên mình đký tham gia và kêu gọi bạn bè đi giờ thất vọng quá. "Ai" cũng biết tháng 8 là mùa mưa bão nhưng vẫn tổ chức đi và vẫn có người đký đi. Có lẽ "ai đó" muốn dành sức cho chuyến đi vào thời gian cận kề ngay sau đó. Thất vọng.

ÔI, buồn quá cơ, thế là 1 lần nữa lại lỗi hẹn với Côn Đảo.
hĩ, buồn ơi là sầu, :(
E ở Biên Hòa, lần trc e ko đi of chỉ chuyển khoản cho a,
Và lần nay e cũng ko đi off được, chắc nhờ a cao nguyen chuyển khoản giúp e thôi (tài khoản VCB)
Cảm ơn a nhiề, mong sẽ sớm lại có 1 dịp đồng hành cùng a

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,609
190,146
Latest member
sportifiles
Back