What's new

Công ty Lúa Việt tuyển người tham gia chương trình Xuyên Việt quảng bá du lịch

Status
Not open for further replies.
Công ty Lúa Việt tuyển người tham gia chương trình Xuyên Việt quảng bá du lịch

Công ty Lúa Việt, hoạt động trong lĩnh quảng bá du lịch vừa thông báo về một chương trình xuyên Việt kéo dài trong 1 tháng, chia thành 4 giai đoạn, mỗi giai đoạn 7 ngày. Chặng đầu tiên sẽ bắt đầu từ ngày 1 tháng 6.

Người tham gia chuyến xuyên Việt này sẽ được tuyển chọn công khai. Ưu tiên các bạn đã có kinh nghiệm, là thành viên của diễn đàn Phượt.

Mỗi một chặng hành trình sẽ có 10 bạn tham gia. Các bạn có thể đăng ký tham gia chả hành trình (1 tháng) hoặc một chặng cụ thể nào đó.

Công ty Lúa Việt sẽ tài trợ toàn bộ kinh phí.

Chi tiết cụ thể của chuyến đi và tiêu chí tuyển chọn ở đây: http://www.luaviet.org.vn/xuyenviet/chitiet.html

Đăng ký ở đây: http://www.luaviet.org.vn/xuyenviet/dangky.html

CẬP NHẬT:

Keng! Dù rằng còn gần tiếng nữa nhưng thôi mình xin cất vó, xem được nhiêu cá nào!

attachment.php

Cảm ơn nhiều!!!!

:D

Last edited:
Re: Công ty Lửa Việt tuyển người tham gia chương trình Xuyên Việt quảng bá du lịch

Em P/H đã đăng ký được 1 suất cho 2 chặng đầu nhé!!! :">

Cảm ơn bác CVN!!! (May mà em hỏi được tên bác CVN trước khi trả lời)

Hehehe, cái này là mồi câu đây!!!!

Re: Công ty Lửa Việt tuyển người tham gia chương trình Xuyên Việt quảng bá du lịch

me too ...one more lie

Hehe từ sáng giờ em câu được mỗi dòng chữ này:D

"Câu cá cũng vất vả phết :))
(bấm vào đây để về lại diễn đàn)"

Cá tháng tư mà ...hề....hề...hề........

Cú ăn cá đầu tiên của ngày này, công nhận mồi ngon. Người câu đẹp trai

thôi xong, thế ra là mình ăn cá à =.= :((

Nhắc tới Lửa Việt là bị ko ấn tượng rồi

CVN nhận được PM riêng của nhiều bạn nên xin trả lời chung thế này: Các bạn đăng ký trực tiếp với nhà Tổ chức như hướng dẫn ở bài đầu topic này, CVN không có khả năng can thiệp vào kết quả tuyển chọn của nhà Tổ chức.

Các bạn đã ghi danh bị trục trặc thì post bài ở đây để được giải đáp!

Các bạn đã ghi dnah xong thì có thể dạo quanh 4rum chờ kết quả, không nên post bài khoe kết quả ở đây để tránh làm các bạn đến sau nản lòng!

Xin cảm ơn sự hợp tác của các bạn và chúc các bạn một ngày vui vẻ!

Re: Công ty Lúa Việt tuyển người tham gia chương trình Xuyên Việt quảng bá du lịch

Mình cũng không vào đc link

Re: Công ty Lúa Việt tuyển người tham gia chương trình Xuyên Việt quảng bá du lịch

Sao lắm kẻ giăng câu vậy? không biêt hum nay có phải ngày đi bắt cá không mà em vô cũng không được nó báo quay lại diễn đàn ợ......

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,647
190,155
Latest member
ncvinh123
Back