What's new

Cùng bình chọn Ảnh Phượt Marathon mừng SN Phượt!

Bạn sẽ chọn ảnh nào?

• Tudia - Phà Cát Lái

Votes: 2 0.7%
  • TÍM - Mỗi người một quan điểm

Votes: 6 2.2%
  • Tíchuot - Con trâu ị bên cái nhà sàn trong mưa

Votes: 27 9.7%
  • Michel Tu - Bay

Votes: 23 8.3%
  • mpt4cus- xay cát

Votes: 12 4.3%
  • Mihtua- Về đích

Votes: 1 0.4%
  • Bad - Siêu dịch chuyển

Votes: 3 1.1%
  • Herrlee - Bình yên Bái Tử Long

• Giangker - trên cầu Long Biên

• KURAKURA - về tổ

• laothanhcachmang - Dắt

Votes: 4 1.4%
  • mrminh - Bóng xế

Votes: 3 1.1%
  • Nini - đua nào

Votes: 67 24.1%
  • MAC - Xe bus Hà Nội

Votes: 0 0.0%
  • Weekender - Xe lôi ơi

Votes: 29 10.4%
  • le.thuanth - Niềm vui của bé

Votes: 9 3.2%
  • Ngohungarch - Hà Nội nhỏ

• VIT - Mẫu đầy ra đấy ( hoàng hôn trên biển có bà đội nón cào nghêu)

Votes: 12 4.3%
  • Tao Pho - Phản chiếu

Votes: 10 3.6%
  • Hoangithp – sau đêm đi khách

Votes: 56 20.1%

• Total voters
    278
  • Poll closed .
13. 43-3 – Nini,đua nào

...
Em lười đọc từ đầu quá, ảnh của bạn Nini là bức chụp em bé con nhà giàu ở đô thị Phú Mỹ Hưng đang cưỡi xe đạp xịn này phải không ạ, bức này màu sắc đẹp nhưng mà mặt em bé không được biểu cảm lắm, không hiểu sao em cứ thích trẻ em trông phải hồn nhiên cơ :)
16. 68-1 – le.thuanth, Niềm vui của bé
Nếu đúng mô tip trẻ em thì em lại cực thích bức này, thú thật là em chạ biết gì về kỹ thuật chụp ảnh, chỉ thấy thần thái của em bé sao hồn hậu, tự nhiên, tư thế đầy phấn khích đúng là đang chạy về phía niềm vui, khoảnh khắc "chộp" được như thế này mới là khó kiếm, đầy hơi thở của cuộc sống, thật chân thành và giản dị...Em rất xin lỗi bạn le.thuanth vì em thích ảnh của bạn lắm, cơ mà nếu em vote cho bạn thì nghe chừng má mì xoá sổ gạch tên em khỏi danh sách đào thì chỉ có nước về buôn cám con cò cho qua ngày :D. Dù sao thì bạn cũng đã có một bức ảnh đẹp và nếu bạn được BGK chấm giải cao thì em sẽ rất chi là vui thích (em vô can vụ này nghe má ;))

Khộ, má cũng thú thực với đào là má cũng thích, ảnh cứ có trẻ con là má mê, dưng iem ơi, lại chỉ được vốt cho 1 ảnh, hic :(

Lâu thật lâu không vào diễn đàn, thấy Topic hay quá định vào vote 1 phát nhưng đọc hoa cả mắt chẳng biết vote cho bác nào :D

Em :D Nini chăng?

Bác Tí chăng?

Hay Mai cồ?

Chắc phải oẳn tù tì quá à.

Ấy đừng Nini. Ảnh của bạn cùng motiv với ảnh của Mihtua, Nếu tính về trẻ con thì cả ảnh của Mai cồ nữa mà so với 2 ảnh đấy mình thấy ảnh của bạn hơi đuối hơn …

Các Bác thơ thì em cũng thơ nhé

Ảnh dự thi Phượt hôm nay
Của anh Hoàng it luôn hay dẫn đầu
Ni ni thấy vậy hô hào
Không vốt ai nhé mà vào vốt em
Đẹp nhất cái ảnh của em
Của anh Hoàng ít thứ hai là cùng
Hoàng ít thấy vậy phân trần
Đẹp thì có đẹp nhưng ăn thua gì
Hơn nhau cái sự nốp py
Phượt nhà đông lắm anh đây sợ gì.

Không ngờ với bức ảnh “thường thường” của em, các bác lại bận lòng đến vậy. …hí hí…
Chưa biết viết tiếp PR như nào, các bác đã giúp em mất rồi…hò hò…

…. mặt em bé không được biểu cảm lắm, không hiểu sao em cứ thích trẻ em trông phải hồn nhiên cơ

Nếu đúng mô tip trẻ em thì em lại cực thích bức này, thú thật là em chạ biết gì về kỹ thuật chụp ảnh, chỉ thấy thần thái của em bé sao hồn hậu, tự nhiên, tư thế đầy phấn khích đúng là đang chạy về phía niềm vui…

Hix…Phải đó!! Chụp trẻ con mà bắt được nụ cười thì…khỏi bàn! Không chỉ cười thôi đâu, khóc/ nũng nịu/ lơ mơ ngủ cũng hay nữa.
Hôm chụp tấm hình này, mình không gặp may cho lắm, con bé không chịu cười, nhưng bù lại, con bé hình như sắp …chu chu cái mỏ. Cũng có 1 tý biểu cảm, nào phải không có đâu, nhỉ! ;)

Thêm nữa, có bạn nói rằng mình dùng chiêu “xiền 2k” để kêu gọi vote, dù là xiền này góp quỹ từ thiện gì gì thì cũng không hay. Chậc! Thiệt tình mình cũng không nghĩ ngợi xa xôi cho lắm :shrug:, hồi đầu gấp quá, quýnh quá, nên phang đại “2k/vote” cho nhanh :"> . Giờ nghĩ lại rồi, không dùng 2k nữa, hơi bèo :Dam.
Mình đính chính lại: “cứ một cái vote tôi nhận được, sẽ chuyển thành một hộp bút sáp màu”.

Một phiếu vote của bạn, là đâu đó có sắc màu hy vọng.
Nếu bạn không thích ảnh của tôi, hãy cứ vote cho bức ảnh mà bạn thấy xứng đáng. Rốt cuộc, đây vẫn là cuộc thi ảnh. Nhưng, hãy nghĩ kỹ nhé! ;) :L
Chúc các bạn cuối tuần phượt vui, nhậu khỏe và không quên ấn nút! (c)

Chúc mừng sinh nhật Phượt 2011 , hôm nay mới lại vào nên mới biết sinh nhật của Phượt (beer).chúc Phượt có thêm nhiều bạn Phượt tham gia !Tặng sinh nhật Phượt những người bạn đến từ xứ sở Kangaroo:

Hi Phượt , rất vui được làm quen với các bạn Vietnam ( mình chụp được các bạn này với khoảng cách rất gần và đã sờ được cả vào mũi của bạn đó )

Sẽ post nhiều vào mục khác sau !

Do Micheal Tú đã bỏ cuộc nên mình đã vote cho ảnh Nini, đề nghị Nini chuyển khoản ngay 2k đồng để chiều mình ra Tonkin nhận áo phượt có tiền làm cốc trà đá nhé.

Do Micheal Tú đã bỏ cuộc nên mình đã vote cho ảnh Nini, đề nghị Nini chuyển khoản ngay 2k đồng để chiều mình ra Tonkin nhận áo phượt có tiền làm cốc trà đá nhé.

Ơ...có gì nhầm lẫn ở đây... 2k chuyển vào Vinh Sơn mà nhỉ? :D Vậy Mac có đòi lại phiếu vote không? :T

Còn đúng 1h đồng hồ nữa là Poll sẽ tự động đóng. Bạn nào chưa bầu thì bầu nốt đi nhé!

Cố lên Hải Phòng lovers and admirers :)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,466
190,100
Latest member
dabongxoilac365tv
Back