What's new

Cung đường sài gòn - lagi-kê gà -phan thiết !!

Anh cho em hỏi cung đường sg lagi mũi kê gà phan thiết ạ!! Em tính gé lagi và mũi kê gà tham qan thôi chứ mún nghỉ đêm tại phan thiết . Vậy có ổn k a???? Tụi em lần đầu đi chưa có kinh nghiệm nhìu !!!
Cảm ơn a doom trc :3

Chào bạn.bn đi cung đường đó rất đẹp có thể chụp hình la ok,mình nói bn nghe nếu bạn muốn sôi động thì bạn thuê ks o phan thiết,lagi và mũi kê gà vắng ,phong cảnh thì dep hon phan thiết,ks bn có thể đến đó tìm,mình nói bn biết bn cứ cử 1 ng vô ks hỏi giá cả rùi cứ trả giá ks sẽ giảm giá cho các bn vì thang nay ks vang khách lắm.Tuyến đường chạy bạn sợ bắn tóc độ thì mình có chiêu này chỉ bn,nếu bn thấy bản số xe dân địa phương chạy chậm bn cũng nên chạy chậm theo họ vì dân ở đó biết có CAGT ko.nên ban cứ để ý...chúc bạn có chuyến đi tốt va vui ve,khi di về nhớ pót hình lên xem nhé vì mình cũng định làm 1 chuyến....(c)

Các bác cho em hỏi nếu ngủ đêm ở hải đăng kê gà thì bên biên phòng sẽ có giường chiếu cho mình hay là mình phải tự túc túi và lều ngủ thế ạ?:)
Ngoài ra, cho em hỏi ở phan thiết thì khu nào có khách sạn hay nhà nghỉ giá hạt dẻ ạ? E định làm chuyến Vũng tàu - Kê Gà - Phan Thiết - Mũi Né trong 2 ngày thứ 7 và Cn ( 16-17/11 ), ai có thể góp ý cho em kế hoạch ăn chơi hợp với thời gian và cung đường này được không?
Em xin cám ơn ạ.:)

Cho e hỏi thêm ở lagi mình có thể chơi những j ( trữ hải đăng kê gà nha ) , h e mù tịt ở ngoài lagi có mấy bài review nhưng thấy sơ sài qá ==

Cho e hỏi thêm ở lagi mình có thể chơi những j ( trữ hải đăng kê gà nha ) , h e mù tịt ở ngoài lagi có mấy bài review nhưng thấy sơ sài qá ==
đường đi lagi chẳng có gì chơi đâu bạn ạ, trên đường 719 ra kê gà bạn có thể rẽ vào dinh thầy thím và mộ thầy thím để tham quan nhé.Quãng đường từ Bình Châu đi qua quốc lộ 55 lúc nào cũng có cảnh sát giao thông huyện Hàm Tân đứng vì vậy lên giữ tốc độ 40 km/h,mình vừa đi cung này và bị phạt 300k vì tội lấn làn :((
Ở kê gà có chỗ thuê lều trại luôn nhé, giá cả đi thuyền ra kê gà 30-40k/ng nếu đi đông và 75k/ng nếu đi 2, làm giá hết rồi k giảm đâu nhé

cho em hỏi biển ở lagi bãi nào dc ạ !!!! Em mún nghỉ trưa vs ngắm biển ở lagi !!?? mà h e k bik phải đi bãi nào với ăn j ?? mấy a chỉ giáo em vs ạ !!!

Bạn chịu khó chạy đến kê gà, có nhiều bãi đẹp và thoải moái lắm, còn lagi thì ít sự lựa chọn hơn và bãi tắm không đẹp.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,434
190,081
Latest member
anpham123
Back