What's new

Cùng phượt Phil từ 24/8 - 30/8 với vẻ siêu rẻ của CeBu

Hi các bạn

Mình đang cần tìm bạn đồng hành đi Phil từ 24/8 - 30/8 với vé siêu rẻ của CeBu. Mình check thấy giá ở thời điểm trên từ HAN đi MNL là 115.04$. Quá rẻ cho chặng này, nhưng do có 1 mình lại là nữ lên không dám liều, bạn nào máu thì cùng join với mình để đặt vé sớm nhé. Chỉ cần thêm 1 đồng chí nữa là mình chốt luôn cũng được, do đã có kinh nghiệm đi phượt 2 người mấy nước rồi nên mình tự tin lắm ^^.
Contact với mình qua skype: say_luv_no1

;)---Chờ tin đồng đội---;)

Bay Philippines vào tháng 8 là mùa mưa bão thì bạn nên ....kiên nhẫn canh vé rẻ. Mình đã từng book Saigon- Manila của Cebu Pacific giá 0đ.

thấy mng bảo đi Phil nửa sau năm thì coi như đánh cược vs thời tiết :D
Chị Tâm kia bảo chị đấy có kinh nghiệm đi Phil 5 lần rồi và yên tâm là t11 vẫn nắng đẹp chứa chan :v
Mình inb nhưng chưa thấy chị đấy rep. Chắc tối nay mình sẽ đặt trc vé đi 23/11 HAN- MNL vì chưa thấy có vé về, đợi săn tiếp vậy.
Bạn xem xét rùi có j join luôn cùng cho zui nhé :D

Bạn ơi, mình cũng vừa book xong vé đi Phil, mình đi muộn hơn bạn 1 tháng, từ 23/9 đến 27/9. Nếu bạn lùi lịch mà join được cùng thì đi nhé.

Bạn ơi, mình cũng vừa book xong vé đi Phil, mình đi muộn hơn bạn 1 tháng, từ 23/9 đến 27/9. Nếu bạn lùi lịch mà join được cùng thì đi nhé.

Hi, mình vừa tìm được bạn đồng hành rồi. Tụi mình đẩy hẳn lịch sang 2-6/12 cơ :p

thấy mng bảo đi Phil nửa sau năm thì coi như đánh cược vs thời tiết :D
Chị Tâm kia bảo chị đấy có kinh nghiệm đi Phil 5 lần rồi và yên tâm là t11 vẫn nắng đẹp chứa chan :v
Mình inb nhưng chưa thấy chị đấy rep. Chắc tối nay mình sẽ đặt trc vé đi 23/11 HAN- MNL vì chưa thấy có vé về, đợi săn tiếp vậy.
Bạn xem xét rùi có j join luôn cùng cho zui nhé :D

B ei, đặt hẳn sang đầu tháng 12 là 2-6/12 ấy, mình vừa đặt xong cho 3 người. Nếu đặt được thì join luôn cùng team mình nhé. Mong có thêm đồng đội (beer)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,616
190,146
Latest member
sportifiles
Back