What's new

[Chia sẻ] Cuộc chơi mới cho dân bụi...The Amazing Race Vietnam 2012. Và tôi là 1 đội chơi

Re: Cuộc chơi mới cho dân bụi...The Amazing Race Vietnam 2012. Và tôi là 1 đội

Tuy còn một số thiếu sót về kĩ thuật,chủ yếu do biên tập, nhưng như vậy đã là hay lắm rồi(vượt mong đợi), thử thách khá hay,ko dài dòng như TAR asia,ko thua nhiều so với bản gốc.Tinh thần dân đua cũng khá, thấy ai cũng dễ thương,còn đội Richie và Mimi thì tăng thêm niềm vui chương trình.Mà sao tắcxi Hà Nội lại có thể dẫn khách đi lòng vòng trong khi có quay phim đi theo thế nhỉ ?

Tài xế taxi dởm đã thành lý do bị loại của bao đội. Hồi TAR Norge đến Hà Nội, 1 đội xui gặp anh taxi trẻ chạy lòng vòng đến hết cả tiền (hình như hơn 500k). Đội này phải xin đi taxi free như Liz & Marie. Ông tài xế đồng ý (người nước ngoài + máy quay lù lù chả lẽ từ chối) nhưng cái mặt như mất tờ vé số độc đắc (lúc xem vừa buồn cười vừa buồn). Cuối cùng vì mất thời gian + bị dính handicap nên đội đó out.

Quan trọng nhất là học được cách làm của bọn TAR, bớt cái mồm của MC đi, các chương trình của bọn khác thì MC cứ tống lời mình vào họng người chơi!

Trời ơi, hay quá trời, mình ước mình được tham gia cuộc chơi thế này nhưng giờ thể lực mình cũng hơi kém chút rồi nên có ở vn chắc cũng không dám đăng ký. Các đội đều đáng yêu nhỉ, em Mimi thể lực yếu quá, vụ nhầm Hàng Vải thấy thương ghê, tội nghiệp.
Chúc Long - Bình và các đội chơi nhiều sức bền, gặt hái thành công

Làm sao có thể đăng kí tham gia 1 cuộc chơi thế này nhỉ?

Đây là một đoạn không công bố vụ trên taxi , vẫn còn bị cắt nhiều đoạn chửi thề & hâm đánh thằng tài xế và cả gửi kiến nghị đến cả Đinh La Thăng rất là dzui như phim hài .Rất tiếc là bên biên tập ko dám bỏ lên he he...

Mỗi cuộc đua trung bình 4 tiếng nhưng lên TV mỗi đội chỉ được khoảng 4p, và Biên Tập hơi cùi bắp nên ko thể hiện đc hết nổ lực và sự cực khổ của các đội, có mồ hôi, nước miếng, nước mắt & cả máu ... Các đội chơi đều hơi thất vọng vì vụ biên tập nhưng chịu thôi ... tập 1 đành chịu thế, để xem các phần còn lại thế nào :Đ

[video=youtube_share;U4h4jQlEsoQ]http://youtu.be/U4h4jQlEsoQ[/video]

E thành viên mới :) cũng là fan của TAR, vào đây hóng tí. Nói thật là xem tập đầu tiên thì thấy hơi hơi chán vì: thứ nhất là thấy nó hơi lộn xộn ( chắc cái này là lỗi biên tập). Thứ hai là cái nhạc nền chán quá và cuối cùng là host, giới thiệu detour chán như cơm nguội ko như bác Phil :)) nhưng mà hình như cast thì cũng phải qua lão này thì phải :(

Mà cái anh tài mặt dày kia có xem chương trình này ko nhỉ :))

Chẳng ai thích được cái phong cách dẫn của bác Dustin này nhỉ :D. Mình nhận thấy qua 3 bộ fim bác này đóng thì giọng bác ý không hề thay đổi. haizz

Ra Hà Nội nói tiếng Nam bị chúng nó chém là phải, cho Vàng cũng không thèm ra Hà Nội

Đây là một đoạn không công bố vụ trên taxi , vẫn còn bị cắt nhiều đoạn chửi thề & hâm đánh thằng tài xế và cả gửi kiến nghị đến cả Đinh La Thăng rất là dzui như phim hài .Rất tiếc là bên biên tập ko dám bỏ lên he he...

Mỗi cuộc đua trung bình 4 tiếng nhưng lên TV mỗi đội chỉ được khoảng 4p, và Biên Tập hơi cùi bắp nên ko thể hiện đc hết nổ lực và sự cực khổ của các đội, có mồ hôi, nước miếng, nước mắt & cả máu ... Các đội chơi đều hơi thất vọng vì vụ biên tập nhưng chịu thôi ... tập 1 đành chịu thế, để xem các phần còn lại thế nào :Đ

[video=youtube_share;U4h4jQlEsoQ]http://youtu.be/U4h4jQlEsoQ[/video]

Ô tưởng bác LÝ A SÁNG tham gia chương trình này cơ mà nhỉ , thế bác ấy không được tham gia ah:(

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,485
190,103
Latest member
Penguin1
Back