What's new

Cửu Trại Câu - HL-Thành Đô 27/10 - 3/11

Chẳng là chớp được vé giá rẻ khứ hồi vnair vào dip này mà neo người ko vui :) nên là kêu gọi tinh thần tập thể!

Có nhóm/cá nhân nào trùng lịch trình CTC-HL-TĐ từ 27/10-3/11 giống mình thì vào điểm danh nhé, lịch trình cụ thể mình sẽ đưa ra khi có lực lượng đông đảo.
Bạn nào quan tâm thì inbox hoặc để lại tin nhắn trên diễn đàn, mình sẽ trả lời sớm vì online thường xuyên.

Last edited:
Re: Bạn nào tham gia cùng hoặc có lịch trình Cửu Trại Câu - HL-Thành Đô 27/10 - 3/11

hem có ai trung lịch này saooooo??????????

Re: Bạn nào tham gia cùng hoặc có lịch trình Cửu Trại Câu - HL-Thành Đô 27/10 - 3/11

Bạn còn đi dợt này không ? Nhóm mình cũng đi trùng đợt này

gọi đoàn thì bạn nên gọi từ trước để ghép và chương trình lên cho nó phù hợp, vì nhiều người sẽ có nhiều ý kiến. Còn có 5 ngày trước ngày khởi hành mà bạn mới kêu gọi lập nhóm thì hơi kẹt nhỉ?! Trên diễn đàn có nhiều nhóm đi đợt cuối tháng 10 này lắm mà. Có khi sang Chengdu lại gặp nhau hết ý chứ vì loanh quanh các nhóm cũng lại Chengdu - Jiuzhaigou cả thôi. Chúc đi chơi vui vẻ!

các bạn ở khách sạn nào vậy ? 2vc mình có vé đi ngày 27/10 về ngày 30/10, chỉ đi được có 3 ngày nên sẽ ở lại Thành đô 2 ngày tối 27 và tối 29. Đang chưa confirm được phòng ks :(

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,616
190,146
Latest member
sportifiles
Back