What's new

[ĐÃ CHỐT ĐOÀN] Chinh phục Bidoup - Hội ngộ Nha Phu tối 17 - 20/7

Re: Chinh phục Bidoup - Hội ngộ Nha Phu tối 17 - 20/7

Chị ơi !

Cung đường xe máy mình sẽ đi theo em là cực nhiều và khủng. Nhờ chị điều tra thử xem đoàn mình có bạn nào có đồ nghề sửa xe + biết móc lốp, vá xe không. Chứ đang đêm mà thủng săm giữa đường là hơi mệt đấy (Ps: Em thì thật sự không rành lắm cái khoản này).

Re: Chinh phục Bidoup - Hội ngộ Nha Phu tối 17 - 20/7

Mình sẽ chia thành 3 nhóm xuất phát trong ngày thứ 5, gồm:
- Sáng thứ 5: 3 xe nhóm David Malbro - tối ngủ Ma Rừng
- Trưa thứ 5: Tối ngủ Ma Rừng
1/ BBO - Trang Nguyễn không đi được, BBO chở Cún ^^
2/ RoPecto RôPecto Tài - Hồ Thiên Kim
Vậy là có 9 em ngủ Ma rừng
- Tối thứ 5: Nghỉ Bảo Lộc hoặc Di Linh
1/ Nguyễn Khánh Hưng - em chở ôm Trang Nguyen giùm chị lên tới Đà Lạt nha.
2/ Huyền Nhi - Tuancamau
3/ Elche - Ếch Ộp
5/ NguyenKhoa0202 - Ha Nguyen
6/ Gió - Tronghuy309
7/ Sat Thu Chuot - Nhí
Nhóm tối em Sinh Sat Thu Chuot lead đoàn chạy ổn định giúp chị nha. Sinh dẫn, Elche chốt.
Bạn nào có đồ sửa xe báo nào, gồm: móc lốp, bộ khóa để thay ruột, bơm, keo vá.

- Trần Quốc Văn và Ngo Chuon: đi lễ hội Nho Phan Rang.

Chúng ta hẹn nhau 9h sáng, tập trung tại văn phòng VQG Bidoup - Đa Nhim rồi cùng vào trạm kiểm Lâm Bidoup.
Chi phí các nhóm nhỏ tự share với nhau, chi phí bắt đầu tính chung từ khi họp đủ đoàn.

Thành công và hạnh phúc nhất của chuyến đi lần này là toàn bộ thành viên chúng ta đều đã về đến nhà an toàn và sung sướng :)

Cảm xúc sau chuyến đi này thì sau nhỉ:

Bản thân cũng đã chinh chiến qua khá nhiều chuyến đi cảm xúc. Và mặc dù không muốn nhưng chuyên đi này có thể nói là chuyến đi mất sức nhất, dã man nhất, chạy xe xuyên đêm trâu bò nhất mà tớ đã từng trải qua. Một lần khổ thì sẽ hai ba lần sướng. Nhờ vậy những cảm xúc, những khoảnh khắc có được trong cuộc hành trình cũng quá xá tuyệt là vời.

Cảm ơn chị Hằng BBO đã tạo cơ hội cho ae trong đoàn có được những kỉ niệm thật đáng nhớ.

Cảm ơn Chuột Siêu Nhân đã dẫn đoàn, thủ quỷ và hậu cần cho nhóm một cách thật tuyệt vời.

Cảm ơn Anh K Huy đã dìu dắt ae lên đỉnh một cách thành công.

Và đặc biệt cảm ơn tất cả các thành viên trong đoàn. Mọi người đã cùng nhau đoàn kết, hòa đồng để chuyến đi của chúng ta được thành công tốt đẹp.

Sẽ nhớ mãi trận rượu ngon lành cành đào giữa đêm, nhớ mãi những tiếng cười sảng khoái âm vang giữa núi rừng Bidoup, nhớ mãi những chuyến xe hành quân rượt đuổi hoàng hôn của đoàn mình. Hii giờ tớ vẫn còn thấy phê và tê lắm.

Hẹn gặp lại tất cả mọi người vào hôm off tổng kết. Hôm đó nếu nhậu sẽ có tài trợ bia :)

Ps: Ảnh ọt thì cho tớ nợ vài hôm nhé. Mấy năm k úp ảnh nên quên mất tiêu cách úp rùi.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,539
190,110
Latest member
b52gamevn
Back