What's new

[ĐÃ CHỐT ĐOÀN] Lên núi & Xuống biển ...Ta đi dự Sinh Nhật Phượt lên 8

Re: [ĐÃ CHỐT ĐOÀN] Lên núi & Xuống biển ...Ta đi dự Sinh Nhật Phượt lên 8

Vừa quăng quả bom cho ôm xong không biết ôm có đỡ dc k? Bom này không có nổ đâu nên cứ yên tâm giữ đi nhé, hôm nào gặp ôm đưa lại cũng dc :LL

Re: Lên núi & Xuống biển ...Ta đi dự Sinh Nhật Phượt lên 8-Nha Phu-Nha Trang

Bữa đó Anh qua đón Rain luôn cho, đi xe ôm làm gì tốn tiền, tiền đó trả cho anh ly cà phê được rồi :)

Vậy anh Thắng chở chị Rain nhé.
Cám ơn anh Thắng. Hi hi

Vừa quăng quả bom cho ôm xong không biết ôm có đỡ dc k? Bom này không có nổ đâu nên cứ yên tâm giữ đi nhé, hôm nào gặp ôm đưa lại cũng dc :LL

Đàn chị chấp đàn em làm chi. Bom quăng đem chôn rùi xế ah. He he:)

***Leuyen chuyển dùm cô 2 bản ds bổ sung 28 ng và ds bảng tên nhóm mình cho anh Thống nhé.

*Xế Cubi vừa báo bị ốm "siêu vi" ôm Anh Ba Hưng chuyển sang xế độc hành hay vẫn ôm tiếp? Nếu vẫn là ôm thì nhờ xế độc hành tiếp dùm ôm này nhé? :help

Last edited:

Cô ơi post ds nhóm lên đi con vẫn chưa biết là đi nhóm 1 nhóm 2 gì cả còn 3 ngày nữa xuất phát rồi lo quá :(

Cô ơi post ds nhóm lên đi con vẫn chưa biết là đi nhóm 1 nhóm 2 gì cả còn 3 ngày nữa xuất phát rồi lo quá :(
Hình như bạn là xế ở Cần Thơ phải ko? nếu phải thì bạn nằm trong danh sách nhóm 2 xuất phát lúc 4h sáng ngày 18/7 ( thứ 6 )

***Leuyen chuyển dùm cô 2 bản ds bổ sung 28 ng và ds bảng tên nhóm mình cho anh Thống nhé.

*Xế Cubi vừa báo bị ốm "siêu vi" ôm Anh Ba Hưng chuyển sang xế độc hành hay vẫn ôm tiếp? Nếu vẫn là ôm thì nhờ xế độc hành tiếp dùm ôm này nhé? :help
DS con gửi cho a Thống rồi Cô nhé. Đã điều chỉnh như yêu cầu của Cô. Cô check mail nha, con có CC cho Cô ạ .
Ds con sẽ in và chuyển cho Cô vào tối thứ 5 :) \
Hẹn gặp Cô và mọi người ở điểm xuất phát
@ Tep: tối đó bạn Tep gửi xe ở đâu ?????? đã có chỗ gửi chưa??? có ji nt cho U biết nhé. để kiếm chỗ cho bạn Tep gửi xe .

Sorry em! Vì em không thể đi Off mà cô không thông báo đến em vì em vẫn thuộc nhóm chính xuất phát như dự định ban đầu nhé.

Nhóm 1 chỉ đi lên ĐL trước một chút thôi và không ảnh hưởng đến cung đường của nhóm. Chúng ta vẫn tụ tập ở ĐL và di chuyển vào đèo Omega như dự kiến. Gặp em hôm xuất phát nhé (Em lên SG chiều hôm trước để nghỉ ngơi hay xuất phát thẳng từ CT? :))

Sorry em! Vì em không thể đi Off mà cô không thông báo đến em vì em vẫn thuộc nhóm chính xuất phát như dự định ban đầu nhé.

Nhóm 1 chỉ đi lên ĐL trước một chút thôi và không ảnh hưởng đến cung đường của nhóm. Chúng ta vẫn tụ tập ở ĐL và di chuyển vào đèo Omega như dự kiến. Gặp em hôm xuất phát nhé (Em lên SG chiều hôm trước để nghỉ ngơi hay xuất phát thẳng từ CT? :))
Chiều mai con sẽ xuất phát lên SG tìm nhà trọ gần điểm xuất phát nghỉ đêm sớm để sáng 18 khởi hành cô ơi :D

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,944
Latest member
mahormonu81
Back