What's new

[Hỏi đáp] Đà Nẵng hay Nha Trang ?

Munnie

Phượt thủ
Nhà em ở Hải Phòng. Em đang tổ chức 1 chuyến đi cho team của em nhưng chưa biết nên đi Nha Trang hai Đà Nẵng ạ.
Cả nhà ai có lịch trình chi tiết thì gửi em với nhé.
Theo cả nhà thì nên đi Nha Trang hay Đà Nẵng sẽ đẹp hơn
Chi phí dự tính cho cả chuyến đi 5 ngày max là 5tr. Mong cả nhà giúp đỡ em ạ

Hazza, cả hai đều là thành phố du lịch mà bạn :)), vô đâu cũng được. Với chi phí đó thì đủ chi phí bay thôi nhé, chưa tính chi phí ăn chơi

Nhà em ở Hải Phòng. Em đang tổ chức 1 chuyến đi cho team của em nhưng chưa biết nên đi Nha Trang hai Đà Nẵng ạ.
Cả nhà ai có lịch trình chi tiết thì gửi em với nhé.
Theo cả nhà thì nên đi Nha Trang hay Đà Nẵng sẽ đẹp hơn
Chi phí dự tính cho cả chuyến đi 5 ngày max là 5tr. Mong cả nhà giúp đỡ em ạ

Thế bác nên bay Vietjet và săn vé 0 đồng nhé. Nếu ko thì chi phí đó ko đủ ăn và chơi đâu
Have a nice trips ;)

Hazza, cả hai đều là thành phố du lịch mà bạn :)), vô đâu cũng được. Với chi phí đó thì đủ chi phí bay thôi nhé, chưa tính chi phí ăn chơi

Thế bác nên bay Vietjet và săn vé 0 đồng nhé. Nếu ko thì chi phí đó ko đủ ăn và chơi đâu
Have a nice trips ;)

5 triệu mà cũng không đủ ạ @@, thế này chắc em chết mất
Em tưởng tầm đó là oke nhỉ. Bác @aptech HN đi Đà Nẵng chưa vậy, bay của bác tốn vậy à ?

mình nghĩ nên đi đà nẵng, cá nhân mình thấy đà nẵng đẹp hơn nha trang, bờ biển có thể không bằng nhưng có nhiều điểm để du lịch hơn, lên núi xống biển đều đẹp, giá cả lại phải chăng

Đáng đúng mùa du lịch.
Nếu mà bác đi như vậy săn vé 0 đồng thì chi phí ổn. còn nếu vé máy bay chiếm 1/2 thì phải tăng tiền cho chuyến đi nhé
Cả 2 nơi này đều đẹp

Hôm qua em cũng săn được vé 149 của VJ từ HP đi Đà Nẵng bác à
Cụ chịu khó săn để giảm chi phí chuyến đi

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,684
190,157
Latest member
ngoisaotravel
Back