What's new

[Đã chốt đoàn] Đà Nẵng - Hội An 29/4 - 4/5

Status
Not open for further replies.
- Kính chào nhà Gà và các bạn
(- Mạn phép em Xu :)))
Đây là kế hoạch được xây dựng và tình hình đã tiến triển đến nay sau nhiều trang chém và vài lần off của nhà Gà và các bạn về kế hoạch Đà Nẵng - Hội An dịp 30-4, 1-5 năm 2011:
Lịch trình
Ngày 29/4: lên tàu Hà Nội -> Đà Nẵng
Ngày 30/4: Bán đảo Sơn Trà - lang thang đêm Đà Nẵng - ngắm pháo hoa, ngó cầu quay
Ngày 1/5 : Sáng Ngũ Hành Sơn - Chiều có mặt Hội An - đêm Hội An
Ngày 2/5 : Cù Lao Chàm - đêm cắm trại Cù Lao Chàm
Ngày 3/5 : Loanh quanh Đà Nẵng - lên tàu Đà Nẵng -> Hà Nội
Ngày 4/5 : (khoảng 4 h sáng) Về tới HN
Kinh phí dự kiến
2500k
Tình hình tiến hành
Hiện nay chúng ta đã có 12 người (trong đó 8 gà 2 bò :)))
Vấn đề "đầu tiên" coi như đã giải quyết xong để tối nay có thể mua vé tàu.
Đề nghị
Các bạn sớm pm lại cho tớ ai mua vé xem bắn pháo hoa tối 30/4 để tối nay giải quyết nốt mục này.
--Cám ơn các bạn!--

Ok em cứ bảo Đụt chuẩn bị tinh thần đi mua đồ . Em cứ kê ra mua những gì chị sẽ mang đến tận nơi . Chị chỉ chắc chắn ra trước khi tàu chạy 10 tiếng thôi . ^^! Vẫn kịp đi mua đồ chứ ?

10 tiếng là bét nhè rồi, chạy vô siêu thị mua mấy đồ ăn, mất 1 tiếng là cùng ah? :))

Trung vô lại chú có đi không mà cứ ném gạch đá ở đây thế . Chị lại ném chú xuống hồ gươm cho rùa tai đỏ gặm nhấm bi giờ ....:))

EM có nén gì đâu chị! Đây là em quan tâm và theo sát đoàn trên từng bước đi chứ , có gì còn động viên và hỏi thăm thôi mà :)), chị cứ nói oan cho em . em mà đáp chắc em đáp bom thôi em không đáp gạch đâu,haha, anh chị làm việc chu đáo và cẩn thận thế này chắc chắn chuyến đi ĐN sẽ thành công tốt đẹp ngoài mong đợi rùi.....OAAAAAAAAAAAAAA! ^^

Tối mai off thu tiền, thống nhất lại mọi chuyện mọi người nhé

Địa điểm : cafe Cuối Ngõ, ngách 78, ngõ 68 đường Cầu Giấy, Hà Nội.
Thời gian :8pm, ngày 27/04/2011
Khi đi nhớ mang theo 1500k nhé :)

Còn 3 ngày nữa các bạn Gà ơi:).

Mình cập nhật tình hình pháo hoa tí là chiều hôm qua mình chạy vòng vòng quanh đường Bạch Đằng thì thấy sân khấu đã gần xong,pháo hoa thì đang vào vị trí.

Và cũng chiều qua các bác ban tổ chức đang cho thử dàn âm thanh lắp dọc theo 2 bên bờ sông.Các bác phát nhạc hòa tấu nên mình nghe chả hiểu gì hết :D.Nhưng nói chung là vui tai,hehe.Nhìn dàn loa công suất lớn 2 bên bờ sông mình lại thấy giống dàn loa ở sông Hiền Lương vĩ tuyến 17:D

Mọi việc nói chung là đã sẵn sàng để đón tiếp các bạn:).Tiếc là hôm qua không mang theo máy chụp hình.

Vậy là đến ngày lên đường rồi! Mọi người chuẩn bị mọi thứ kỹ càng nhá, càng nhiều càng tốt($) :))
19 h ga Lê Duẩn lên đường, mong đc đưa tiễn sụt sùi.
Gà và Bò cùng các bạn
hihi ;))
attachment.php

Last edited:
EM có nén gì đâu chị! Đây là em quan tâm và theo sát đoàn trên từng bước đi chứ , có gì còn động viên và hỏi thăm thôi mà :)), chị cứ nói oan cho em . em mà đáp chắc em đáp bom thôi em không đáp gạch đâu,haha, anh chị làm việc chu đáo và cẩn thận thế này chắc chắn chuyến đi ĐN sẽ thành công tốt đẹp ngoài mong đợi rùi.....OAAAAAAAAAAAAAA! ^^
Đúng là chuyến đi ĐN thành công vô cùng chú cứ chờ đợi chiêm ngưỡng trong vụ off nhá . hehe . Chị trở về mang theo nắng , gió , dư âm của biển qua làn da đen sì vì cháy nắng

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,637
190,154
Latest member
tranquochuy86
Back