What's new

[Đã chốt đoàn] Đà Nẵng - Hội An 29/4 - 4/5

Status
Not open for further replies.
- Kính chào nhà Gà và các bạn
(- Mạn phép em Xu :)))
Đây là kế hoạch được xây dựng và tình hình đã tiến triển đến nay sau nhiều trang chém và vài lần off của nhà Gà và các bạn về kế hoạch Đà Nẵng - Hội An dịp 30-4, 1-5 năm 2011:
Lịch trình
Ngày 29/4: lên tàu Hà Nội -> Đà Nẵng
Ngày 30/4: Bán đảo Sơn Trà - lang thang đêm Đà Nẵng - ngắm pháo hoa, ngó cầu quay
Ngày 1/5 : Sáng Ngũ Hành Sơn - Chiều có mặt Hội An - đêm Hội An
Ngày 2/5 : Cù Lao Chàm - đêm cắm trại Cù Lao Chàm
Ngày 3/5 : Loanh quanh Đà Nẵng - lên tàu Đà Nẵng -> Hà Nội
Ngày 4/5 : (khoảng 4 h sáng) Về tới HN
Kinh phí dự kiến
2500k
Tình hình tiến hành
Hiện nay chúng ta đã có 12 người (trong đó 8 gà 2 bò :)))
Vấn đề "đầu tiên" coi như đã giải quyết xong để tối nay có thể mua vé tàu.
Đề nghị
Các bạn sớm pm lại cho tớ ai mua vé xem bắn pháo hoa tối 30/4 để tối nay giải quyết nốt mục này.
--Cám ơn các bạn!--

Thông báo lại : Bao giờ anh em lên tàu tớ mới thu tiền tiếp nhé hehe... Cầm nhiều tiền tớ sợ chết lắm =))

Tối thứ 3 này off nhé mọi người :

Trà đá, Hầm đường bộ Kim Liên, 8h PM ngày 19/04/2011

Ôi xồi ôiii .. lại hầm đường bộ hả em!!:))

Thông báo lại : Bao giờ anh em lên tàu tớ mới thu tiền tiếp nhé hehe... Cầm nhiều tiền tớ sợ chết lắm =))

Tối thứ 3 này off nhé mọi người :

Trà đá, Hầm đường bộ Kim Liên, 8h PM ngày 19/04/2011

CHuyển địa điểm rồi em ơi.

Ôi xồi ôiii .. lại hầm đường bộ hả em!!:))

Tôi biết bà hay chán nên chọn chỗ mới rồi, hôm đấy bà không có mặt tôi giết.

=)) Mềnh đang bí xiền , nếu các bạn ko ngại ^^

Cho vay nặng lãi đâyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyy

Thấy mấy Gà đi Y Tý có nhu cầu muốn 1 buổi off để cop ảnh. nên GC muốn thay đổi không khí cho a e 1 chút. Mình sẽ không ra Mưa Hà Nội nữa sẽ chuyến qua quán cafe SÀNH số 210 Xã Đàn rất dễ tìm (đi từ trà đá hầm đường bộ kim liên đên ngã 3 đèn đỏ là đến nơi rồi). Thời gian là thứ 3 này nhé ngày 19-4 lúc 8h mọi người có mặt, đừng ai cao su. Không chỉ riêng nhóm Y Tý nhé, tất cả a e nhà Gà và tất cả những bạn mem mới. Lâu không gặp sắp quên mặt nhau hết rồi.

Bị Gà Chọi đánh up lên anh chị em nhà mình chuyển địa điểm off ra đây nhé.

Nhắc nhở mem mới: nếu off Cafe thì bọn Gà hay chơi luật đến muộn trả tiền. Mấy bạn mới chú ý giờ giấc nhé

Tớ update một chút về tình hình buổi off hơn trước nhé !

+ Thống nhất mua đồ ăn lên tàu : Bữa tối : Cơm hộp.
Bữa sáng : Bánh mì, xúch xích, sữa

Ai có thể đứng ra nhận trách nhiệm mua đồ ăn vào chiều ngày 29/04 hộ em???. Chị meomap có mặt ở HN từ lúc nào??? Chị với Đụt phối hợp mua đồ ăn cho mọi người được ko????
( Ai có thể ăn tối ở nhà thì comment tại đây, ai ko comment coi như ăn cùng mọi người nhé )

Mua quà cho PDN : giao nhiệm vụ cao cả cho 2 "gái Hà Nội" là Ốc và Đần nhé.

Last edited:
Tớ update một chút về tình hình buổi off hơn trước nhé !

+ Thống nhất mua đồ ăn lên tàu : Bữa tối : Cơm hộp.
Bữa sáng : Bánh mì, xúch xích, sữa

Ai có thể đứng ra nhận trách nhiệm mua đồ ăn vào chiều ngày 29/04 hộ em???. Chị meomap có mặt ở HN từ lúc nào??? Chị với Đụt phối hợp mua đồ ăn cho mọi người được ko????
( Ai có thể ăn tối ở nhà thì comment tại đây, ai ko comment coi như ăn cùng mọi người nhé )

Mua quà cho PDN : giao nhiệm vụ cao cả cho 2 "gái Hà Nội" là Ốc và Đần nhé.

Ok em cứ bảo Đụt chuẩn bị tinh thần đi mua đồ . Em cứ kê ra mua những gì chị sẽ mang đến tận nơi . Chị chỉ chắc chắn ra trước khi tàu chạy 10 tiếng thôi . ^^! Vẫn kịp đi mua đồ chứ ?

up..up..up...mọi người đừng chém em gì nhé. em có mưu đồ tí thôi :D

Trung vô lại chú có đi không mà cứ ném gạch đá ở đây thế . Chị lại ném chú xuống hồ gươm cho rùa tai đỏ gặm nhấm bi giờ ....:))

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,637
190,154
Latest member
tranquochuy86
Back