What's new

Da Nang, Hoi An, Binh Ba, HCM, Siem Riep, Phnom Penh cuối tháng 7, đầu tháng 8

Da Nang, Hoi An, Qui Nhon, Phu Yen , HCM, Siem Riep, Bangkok (30/7-16/8)

Sorry mod vì viết cả phần du lịch sang Cam, Thái ở đây!

Hi All,

Mình là nam 24 tuổi. Dự định dành khoảng hơn 2 tuần đi Đà Nẵng,Hội An, Qui Nhơn, Phú Yên, Siem Riep, Bangkok từ 30/7-16/8. Mình đã làm lịch trình cụ thể hơn qua file excel gồm đi lại, ăn uống, nhà nghỉ...bạn nào hứng thú pm fb mình gửi cho xem.

Đã fixed
31/7: 10am có mặt ở ĐN, ăn uống ngủ nghỉ đến hết ngày
1/8: Thuê xe máy đi vịnh Lăng Cô
2/8: 17pm xe bus đi Hội An (có bạn ở ĐN đi cùng)
3/8: Cù Lao Chàm
4/8: Hội An đi Qui Nhơn
6/8: Qui Nhơn đi Phú Yên
8/8: Bay vào HCM
Chưa fix
8/8: HCM đi Phnom Penh, có chuyến xe đêm 12am
9/8: Theo thuyền đi Siem Riep
12/8: xe bus đi Bangkok
15/8: Bangkok to HN

Có 1 bài viết khá chi tiết về Cam ở đây, tham khảo https://www.phuot.vn/threads/92050-Du-l%E1%BB%8Bch-b%E1%BB%A5i-Campuchia-(03-2013)
Lịch trình ở Thái Lan đang tìm hiểu thêm.

Tổng chi phí khoảng 7500k-8000k gồm đi lại, ăn uống, nhà nghỉ.

Mình thích đi bụi, nhóm nhỏ (3-4ng), tự do làm những gì mình thích, không nhất thiết phải theo đúng lịch trình mình đã nháp ở trên. Ai có hứng thú vui lòng pm fb https://www.facebook.com/hien.sieu.

Thân!

Last edited:
Re: Da Nang, Hoi An, Binh Ba, HCM, Siem Riep, Phnom Penh cuối tháng 7, đầu tháng 8

Chào bạn. Nếu khoảng ngày 1/8 bạn đến SR thì mình có thể cùng đi chung tham quan. Mình định ở SR khoảng 2 ngày và thuê tuk tuk đi tham quan Angkor. Mình cũng dự là đi một mình. Hi vọng lịch trình hai bên khớp nhau ^^~

Re: Da Nang, Hoi An, Binh Ba, HCM, Siem Riep, Phnom Penh cuối tháng 7, đầu tháng 8

Chào bạn. Nếu khoảng ngày 1/8 bạn đến SR thì mình có thể cùng đi chung tham quan. Mình định ở SR khoảng 2 ngày và thuê tuk tuk đi tham quan Angkor. Mình cũng dự là đi một mình. Hi vọng lịch trình hai bên khớp nhau ^^~

bạn add fb mình được ko? Đến lúc đấy nếu có thể gặp nhau mình pm :)

Thấy lịch trình của bạn thích quá, mình cũng thích đi tình tang như vậy ^^
Cho mình join từ Saigon đi SR được không bạn :)
Fb của mình: Tah Hye

upp cái vì mình vừa sửa lịch trình :LL

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
57,062
190,375
Latest member
TotoVerification
Back