What's new

Đà nẵng - Hội an - Cù Lao chàm 27/04 - 1/5 từ Hà nội (pháo hoa - phố cổ - biển đảo)

(ĐÃ HỦY) Đà nẵng - Hội an - Cù Lao chàm 27/04 - 1/5 từ Hà nội

Hi all,
Bọn mình có lịch trình phượt Đà nẵng như sau:
27 - 4 : Chiều tối ngày lên xe HN-Đn đến trưa 28/04 đến ĐN
- 28 - 4 : Tới ĐN nghỉ ngơi tối đi ăn uống và chơi vòng thành phố ĐN
Chiều đi Hội an tham quan phố cổ ăn uống khám phá, nghỉ đểm HA

- 29 - 4 : Sang Cù Lao Chàm tối cắm trại, tham quan biển, nghỉ đêm trên đảo

- 30 - 4 : Chiều về lại ĐN nghỉ ngơi ăn uống , tối xem pháo hoa

- 1 - 5 : đi Ngũ hành sơn hoặc Bà NÀ, chiều tối lên xe về HN

Chi Phí dự kiến : 2.500.000/ 1 người bao gồm : + Vé xe đi về , xe thuê trong toàn bộ lịch trình
+ Ăn ngày 28 , 29 , 30 , 1 ngày / 3 buổi ( 12 buổi toàn bộ )
+ Ở ngày 28 , 29 , 30 ( ksan 2 sao )
Đoàn đi theo tiêu chí vui vẻ và hưởng thụ cảnh đẹp và ẩm thực, khám phá cuộc sống địa phương và ko đi lấy thành tích...
Hiện đã có 03 người, các bạn tham gia đăng ký và lịch offline 1 lần chốt đoàn vào thứ 6 ngày 20/04/2012 vì ko còn nhiều thời gian để đặt vé và chuẩn bị, nhanh chân nhé!
welcome!!!

Last edited:
Re: Đà nẵng - Hội an - Cù Lao chàm 27/04 - 1/5 từ Hà nội (pháo hoa - phố cổ - biển đả

Tham gia cùng 1 đoạn được không bạn? Vì tớ đang dự kiến ngày 29 mới lên xe từ HN.

Mà chương trình của các bạn đêm 29 là nghỉ tại Hội An hay Cù Lao Chàm? Đang thấy trùng ngày kìa.

Re: Đà nẵng - Hội an - Cù Lao chàm 27/04 - 1/5 từ Hà nội (pháo hoa - phố cổ - biển đả

cho mình đặt gạch với nhé! Nguyễn Đức Anh- ym: duc_Anh2006 ---mobile 0977734004

Bạn chủ thớt pm cho mình cái sđt, mình đi cung giống bạn đó, có gì A E vào đó gặp nhau

Bọn mình lịch thế này:
sáng 28 : Huế
sáng 29: Đà Nẵng
Sáng 30: Cù Lao Chàm, tối về Hội An chơi.
Sáng 1: Chơi ở Hội An và chiều sang Huế để về Hà Nội
Lịch trình của mình có thêm Huế nên hơi lăn tăn vụ đi Cù Lao Chàm. Sợ ko kịp? Đi lại thế nào để sang Cù Lao Chàm bạn chủ thớt ơi (thời gian? phương tiện?)

(Mình tên Công, vừa alo cho bạn, ọp ẹt gì ới mình câu: 0936 hai năm bẩy 686)

Welcome các bạn!
Các bạn cứ đăng ký ở đây, lịch off sẽ thông báo sơm đầu tuần sau nhe!
@firework: lịch đã sửa rồi đấy
@boyxda: sẽ thông báo off cho e sau
@congzzz: như mình đã nói là ko tham đi nhiều nơi vì mình đã đi rồi, nên ko chủ trương chạy show bạn à:)
Sẽ đi CLC từ tàu chợ bến Cửa Đại, chuyến sáng 7h30, chiều về 12H00, nếu bạn muốn đi trong ngày cỏ thể book tour của các cty du lịch, bọn này sẽ ngủ 1 đêm trên đảo hôm sau mới về Đn.

Đoàn toàn nam thế này thì nữ sao bon chen nổi bác chủ thớt ơi :((

@apple: yên tâm đi em đoàn đã có cả nữ rồi mà ;)

Giá vé ra Cù Lao Chàm nhiêu hả bạn chủ thớt. Mình cũng sẵn sàng chi phí cho vụ này rồi, nhưng cũng muốn fix giá cho Anh Em trong đoàn đỡ lăn tăn.
Search toàn ra tầm 430-450k. Ko hiểu đấy là giá tour CLC hay giá tàu gỗ ra đảo.
Mình thích CLC nhưng nghĩ cũng chỉ cần trong ngày, còn thời gian thì phi xe tới Mỹ Sơn là tuyệt. Nếu ai chủ trương đi ăn uống, thưởng thức biển thì qua đêm để có nhiều thời gian là chính, chứ ở CLC 1 đêm hơi phí time.

@congzzz: đi tàu chợ thì rẻ chắc giá đấy là tour 1 ngày của cái resort ở Cửa Đại rồi, bạn search topic về Đnang của bạn nick thienbinh sẽ rõ hơn. Bọn mình chủ trương đi chơi và thư giãn ko chạy show thành tích nên muốn ngủ 1 đêm trên đảo, tùy các bạn lựa chọn!!!

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,543
190,114
Latest member
vaota88
Back