What's new

Đầm môn/Cực Đông - Cho nửa hồn ở lại (Tối thứ năm 20/8 - trưa cn 23/8)

Đầm môn/Cực Đông - Cho nửa hồn ở lại (Tối thứ năm 20/8 - trưa cn 23/8)

Mình muốn trở lại Đầm Môn thăm cô chú Hai Châu, thèm lặn biển ngắm san hô, thèm nằm dài trên bãi cát chỗ nhà cô chú, thèm cái này nữa

Và tìm lại chút kỷ niệm của mình bỏ lại sắp quên lãng.

Còn chỗ này chỉ là phụ thôi

Lịch trình : đi tối thứ 5, về trưa chủ nhật.( tối 20 - trưa 23/8
Phương tiện : ô tô, xe máy, đi bộ.
Thành viên : ai thấy phù hợp vs nội dung của mình thì đi thôi.
Chi phí 1.1mil ( bao gồm vé ô tô giường nằm khứ hồi, xe máy thuê tự lái, ăn uống ngủ nghỉ trong suốt chuyến đi. Quyết toán khi lên xe về SG, dư trả thiếu bù )
Đăng ký theo mẫu : tên/sdt/quận sinh sống/xế(ôm) ai ko muốn public thì pm mình. Mình sẽ liên lạc lại sau khi chốt gạch.
Off tối thứ tư 12/8/ lúc 19h30 tại công viên gia định, đối diện quán cf vườn nhà ai, chỗ hay trượt patin kế bên điểm gửi xe cv gia định.
Chi tiết chuyến đi : tới off phổ biến luôn 1 lèo.

Nội dung chuyến đi :
Tối thứ năm lên xe Cúc Tùng tới Nha Trang
Ngày thứ sáu ở Nha Trang ăn sáng, lấy xe máy, vít về Đầm Môn. Tầm 1,2h chiều tới, ăn trưa tại nhà chú Hai Châu, nghỉ ngơi, tắm biển, ăn tối rồi nhậu Đêm.

Sáng thứ bẩy dậy sớm tầm 3h sáng, ăn sáng nhẹ rồi xách nước, đồ ăn nhẹ đi check cực đông, khoảng 5h30 tới điểm cực

Chụp ảnh, nghỉ ngơi rồi rút quân về, ăn trưa tại nhà chú Hai Châu. Chiều thời tiết tốt lấy thuyền mặc áo phao đi ra bãi lặn san hô, kiếm tý nhum về cải thiện, hên hên thì được mấy con này

Hay mấy con này

xui thì tắm biển trong mưa :v :v

Tối nhậu tập 2

Rồi ngủ.

Sáng chủ nhật ăn sáng, nghỉ ngơi chút rồi rút quân về, vít về Nha Trang, gửi xe, lên ô tô về SG.
Hết.

Note : đi ăn chơi nghỉ dưỡng là chính, thời tiết mùa này hên thì cực đẹp, xui thì mưa gió cả ngày, nói chung cứ dựa vào mấy cái khung sườn này mà chiến thôi. Chi tiết mình sẽ phổ biến trong buổi off. Về vấn đề check cực đông ra sao thì mình dẫn đường, hơi củ lạc tý chắc ko sao đâu :v :v

Gạch ngói :
Face 5 mạng.
6/....

Re: Đầm môn/Cực Đông - Cho nửa hồn ở lại (Tối thứ năm 20/8 - trưa cn 23/8)

Cho mình 1 xuất full (Xế + ôm )
Tên Sơn Hoàng Nguyen
Phone 0909289545,p12 Gò vấp.....

Từ từ nghiên cúu bác ợ, cuối tháng sau mới đi mà :D

1 gạch mềm (vé ôm) :D, ở Q1, 0 một hai năm bốn bảy 0 năm 0 bốn tám, sn 90.

Có gì nhắn tin mình nhé thớt! ;)

Cứ ngâm cứu sang tháng rồi gạch ngói cũng ko vội :)
Chuyến này ăn chơi nhảy múa thôi, đi ra điểm cực thì mình đi người không vs nước nôi đủ uống, ngoài đó có mạch nước ngầm uống được, lúc quay lại có thể hứng nước uống khi về( hứng hơi lâu 1 tý ), nên an tâm là xách nhẹ nhàng, cho nên leo đừng than vãn nhá -))

Mình 2 xuất nhé. Đủ xế ôm rồi nhé. Mình ở Phú Nhuận. Sdt: 0946163580

Last edited:

Mình 1 slot nhé, xế hay ôm đều được. Mình ở quận 10 - 0933 794 704

Hóng, biết đâu lại có hứng với cục đông.

Hello chủ thread!mình không đi check cực đông tổ quốc mà ở nhà chú 2 lặn biển luôn có đc kg za?

Được bạn, lịch thì sáng sớm đi check cực tầm 1,2 h chiều về lại nhà chú Hai, nghỉ ngơi chiều lặn biển, ai thích lặn biển luôn thì ở nhà chú chơi, cơ mà thời tiết tháng 8 thất thường đấy bạn, hên thì trời cực đẹp, xui thì mưa suốt sáng đêm đấy. Buổi chiều mang cái thuyền xốp nhét hết ae lên đó, đẩy ra bãi san hô -)) thằng nào sợ lạc thì buộc dây vào người, đợt trước đi lặn đã thật, nhớ lại vẫn còn run người vì phê >"<
@namnhihn : xe anh lên dốc cát vào nhà chú hai chắc thuê mấy ông vác lên vai chở qua quá -))))
Chi phí chuyến này nếu phát sinh chủ yếu dính vào vụ nhậu thôi, còn bình thường thì dư.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,622
190,153
Latest member
kientruckhangvinh
Back