What's new

Đăng kí nhận hướng dẫn phượt Sapa (hết hạn topic)

Status
Not open for further replies.
Re: Đăng kí nhận hướng dẫn phượt Sapa

Em chào chị, 30-4 này em định đi Sapa chơi, rất mong chị có thể gửi bản cẩm nang vào mail [email protected] giùm em ạ. Không biết tầm này còn book được phòng nghỉ ở Sapa ko chị nhỉ :( ?

Bác Hoangminhsapa cho e xin cẩm nang du lịch sapa với. Nhóm e gồm 6-8 người dự định đi 2 ngày 1 đêm vào khoảng 29-30/4, xuất phát từ HN đi tàu. Email của e : [email protected].

Bác Hoangminhsapa cho e xin cẩm nang du lịch sapa với. Nhóm e gồm 6-8 người dự định đi 2 ngày 1 đêm vào khoảng 29-30/4, xuất phát từ HN đi tàu. Email của e : [email protected].

Bác cho em hỏi bên bác đã mua vé tàu chưa ạ? Hnay bạn em báo giá 900k lận @____@ Ko biết đi xe khách thì bao nhiêu.

Mong bác gửi cho em một bản bí kíp phượt sapa nha, em với đứa bạn sẽ lên đó trong 2 ngày nữa, Rất vui nếu được gặp Hoàng Minh Sapa trong đợt này
Email của em là [email protected] ;)

mình ở Quảng Nam muốn đi sapa vào đầu tháng 8 bạn có thể cho mình xin cái cẩm nan đc ko =) mail [email protected]

Em gửi mail cho bác rùi đấy, Sapa đang mùa đào, nhưng cứ sau mỗi dịp Lễ là lại vắng vẻ. Thèm không khí đông vui của những ngày lễ quá :D

Em và mấy đứa bạn tháng 9 này lên sapa, bọn em đi từ hà nội, định ở 2 ngày 1 đêm, bác cho em xin cẩm nang với ạ. Bác cho em hỏi đi tầm giữa tháng 9 thì trúng mùa lúa chín k vậy? e cảm ơn bác trước , mail e [email protected]

Mình cũng đang có kế hoạch lên sapa 1 chuyến, cho minh xin cẩm nang sapa nhé HoangMinh.hy vọng sớm đc có mặt ở đó ^^

Mail mình : [email protected]

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,485
190,103
Latest member
Penguin1
Back