What's new

[THÔNG BÁO] Danh sách Super Mod do BĐH diễn đàn bầu trực tiếp

CVN

Phuot.vn
Staff member
Các thành viên diễn đàn thân mến,

Tôi thay mặt BĐH diễn đàn vui mừng thông báo tới toàn thể các bạn danh sách các Super Mod mới của diễn đàn Phượt:

1. biendaikho - Trang tin
2. Chitto - khu vực: Việt nam quê hương tôi và khu vực Phượt theo chủ đề
3. dantocgoc - khu vực Kết nối bạn bè
4. long_vinasun - khu vực Mua Bán
5. PeterPan - khu vực Thế giới muôn phương
6. susu - khu vực Phượt nghệ + box Cafe du Phượt
7. thienson - khu vực Cẩm nang - Đồ nghề - Dịch vụ

Các SMod mới sẽ có nhiệm kỳ 2 năm, tự động gia hạn nếu không bị BĐH bất tín nhiệm.

Đây là lần đầu tiên diễn đàn ta có các SMod do các thành viên BĐH bầu trực tiếp, và mỗi SMod được bầu để phụ trách một khu vực nội dung cụ thể của diễn đàn.

Hơn nữa, Admin diễn đàn đã ban hành một bản chức năng nhiệm vụ mới cho vị trí SMod, theo đó từ nay các SMod sẽ gánh một vai trò to lớn và một trách nhiệm nặng nề hơn trước rất nhiều.

Với những đổi mới nêu trên, chúng ta hy vọng rằng BĐH diễn đàn sẽ hoạt động hiệu quả hơn, đặc biệt trong việc phát triển nội dung diễn đàn và củng cố đội ngũ Mod theo hướng thân thiện và có tinh thần trách nhiệm cao!

Mong các bạn ủng hộ các SMod hoàn thành nhiệm vụ của mình, vì một diễn đàn Phượt ngày càng phát triển cả về nội dung và số lượng thành viên!

Nhân đây, tôi cũng thay mặt BĐH cảm ơn và ghi nhận những đóng góp của các SMod vừa mãn nhiệm, mong các bạn tiếp tục là những Mod tích cực của diễn đàn!

Xin cảm ơn các bạn!

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,549
190,116
Latest member
Thangcho07
Back