What's new

Đạp Sài Gòn - Tây Ninh 18-19/1/2014

Chào mọi người
Mình có kế hoạch khám phá Tây Ninh bằng xe đạp 2 ngày 1 đêm 18-19/1/2014. Hiện đã có 2 xe.
Mình dự là theo QL22, bắt đầu vào sáng sớm thứ 7 ghé qa địa đạo Củ Chi, thẳng tiếp ra Trảng Bàng xe người dân làm bánh tráng, tiếp đó ra cửa khẩu Mộc Bài ( quan trọng nè ) . Tham quan Toà thánh Cao Đài, ngủ 1 đêm ở khách sạn or nhà trọ.
Sáng sớm mai sẽ leo núi Bà Đen ( điểm chính của chuyến đi), xong sẽ ra hồ Dầu Tiếng. Thường mình chỉ đi với gia dình ra TN thì chỉ đi chùa xin số :) nên ko rõ lắm, kế hoạch trước đã là vậy.
Thời gian đó là mình ngỉ tết nên chắc cũng có nhìu bạn ngỉ, có ai cùng join ko? Chi phí tự túc nha
À, với lại mình là con gái hehe ở q Tân Phú nhá

Last edited:
Chào mọi người
Mình có kế hoạch khám phá Tây Ninh bằng xe đạp 2 ngày 1 đêm 18-19/1/2014. Hiện đã có 2 xe.
Mình dự là theo QL22, bắt đầu vào sáng sớm thứ 7 ghé qa địa đạo Củ Chi, thẳng tiếp ra Trảng Bàng xe người dân làm bánh tráng, tiếp đó ra cửa khẩu Mộc Bài ( quan trọng nè ) . Tham quan Toà thánh Cao Đài, ngủ 1 đêm ở khách sạn or nhà trọ.
Sáng sớm mai sẽ leo núi Bà Đen ( điểm chính của chuyến đi), xong sẽ ra hồ Dầu Tiếng. Thường mình chỉ đi với gia dình ra TN thì chỉ đi chùa xin số :) nên ko rõ lắm, kế hoạch trước đã là vậy.
Thời gian đó là mình ngỉ tết nên chắc cũng có nhìu bạn ngỉ, có ai cùng join ko?
À, với lại mình là con gái hehe ở q Tân Phú nhá

Chỉ có 2 ngày và đi bằng xe đạp mà đi nhiêu đó điểm e là hơi phê :shrug:, xe máy còn phê huống chi là ...

Mình cũng công nhận là hơi phê, nhưng như vậy mới sướng nếu ko kịp thì xin vào nhà dân ở 1 đêm sáng thứ 2 về :p hên xui :)

Xe đạp là phương tiện chính đó bạn. Kế hoạch trc đã là vậy, tại chi mình với đứa bạn bàn à, có gì khi off nếu ko đủ thì bỏ 1 vài địa điểm hoặc kéo thêm 1 ngày :))

Mình ở Hoàng hoa thám - Cộng Hòa .
Lúc nào lên lịch off kèm địa điểm bạn nt cho mình nhé .
0942402687.

Thich chuyen di nay oi, nhung di vay bang xe dap hoi duoi ah. Minh dat gach mem luon, hom do neu sap xep cv dc thi join. Duy Anh o Hoc Mon. Thanks ban.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,619
190,146
Latest member
sportifiles
Back