What's new

[Hỏi đáp] Đặt phòng trực tuyến hay đặt phòng truyền thống thì rẻ hơn ?

Prettykitty2014

Phượt tử
Có một số thắc mắc em muốn hỏi kinh nghiệm của các anh chị đã có kinh nghiệm đi phượt xuyên việt giá rẻ về việc sắp xếp nơi nghỉ ngơi tương đối an toàn, rẻ và dịch vụ tốt. Hiện nay, theo xu thế phát triển ngày càng nhanh của khoa học kỹ thuật, các phương tiện truyền thông hiện đại đã mang lại khá nhiều thuận lợi cho khách hàng khi đặt phòng khách sạn. Không cần gọi điện thoại hoặc phải trực tiếp đến khảo sát khách sạn để đặt phòng, khách hàng có thể dễ dàng, nhanh chóng đặt phòng trực tuyến để lựa chọn khách sạn ưng ý chỉ bằng những cú click chuột.

Vậy theo các anh chị, việc đặt phòng trực tuyến hay đặt phòng truyền thống thì rẻ và kinh tế hơn ạ? Em thì theo quan điểm nhanh chóng, an toàn, tiết kiệm và dịch vụ phòng tương đối ok nên em khá nghiêng về đặt phòng trực tuyến trên mạng. Không biết bác nào đã từng sử dụng qua dịch vụ này chưa ạ? Có thể chia sẻ giúp em kinh nghiệm và website tương đối uy tín để những chuyến đi khám phá thật sự là một chuyến đi hoàn hảo.
Em cảm ơn các bác nhiều

Đặt phòng trực tuyến theo mình nghĩ ok hơn. Đỡ khoản lòng vòng hỏi han giá cả. Mà ko lo hết chỗ.
Mà trực tuyến nên mình có thể xem đc các hình ảnh trc của phòg đặt như nào ý. Tốt hơn rát nhiều

Chào bạn ,

Theo mình thì đặt phòng trực tuyến nhanh chóng, tiện lợi, tiết kiệm chi phí hơn nhiều.
Nên chọn các trang đặt phòng trực tuyến có thương hiệu để tránh tình trạng lừa đảo
Bạn nên xác định ngày đi cụ thể , số lượng phòng để tránh hủy phòng bị mất phí.
Chúc bạn có chuyến đi vui.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,616
190,146
Latest member
sportifiles
Back