What's new

Đấu giá Mr. Bếp Russian ủng hộ đồng bào miền Trung (ĐÃ KẾT THÚC)

Re: Đấu giá Mr. Bếp Russian ủng hộ đồng bào miền Trung thân yêu

Giá hiện tại là 1400K. Xin trân trọng cảm ơn bác night.

Em xin hướng dẫn qua các sử dụng. Các bước tiến hành như sau.

1. Mua xăng A92 hoặc A95 hoặc xăng máy bay hoặc dầu hỏa.

2. Rồi đổ vào bếp. Bác vặn cả bộ Pump lên thế là có cái lỗ đen sì. Cứ thế rót vào thôi.

3. Vặn chặt lại rồi bơm khoảng 20-30 hoặc 500 tùy sức khỏe. (nhớ vặn van về trước khi bơm)

4. Xong mở van khoảng 10s để xăng mồi chảy ra dầm dề 1 tý là được. Đừng để dầm dề quá cũng không sướng. Đủ thì đóng lại nhá.

5. Rồi châm lửa.

6. Chờ cho xăng mồi cháy gần hết là ta vặn van từ từ cho đến khi ngọn lửa đạt yêu cầu.

Xong con ong. Tuy nhiều bước như vây nhưng làm vài lần là nhớ. Nguyên lý của nó là cháy bằng hơi xăng. Xăng bị làm nóng đến nhiệt độ sôi thì bay hơi. Nó tựa hơi ga vậy. Chứ không cần bấc như bếp dầu thăng long ngày xưa. Dọc đường bật bếp đun nấu cũng thú.

:D Thanks bác Bo đì,đọc phần hướng dẫn của bác tôi thấy bếp này cũng thú vị đấy vì nó có vẻ tân - cổ giao duyên quá. CỔ là phần nguyên liệu xăng, dầu... TÂN là phần nguyên liệu này phải "hóa" khí mới dùng được :GL . Nhân tiện bác cho hỏi là cái bếp đó được làm bằng chất liệu gì vậy, sắt tráng men hay bằng nhôm được sơn màu xanh bộ đội vậy? (c)(c)(c)

:D Thanks bác Bo đì,đọc phần hướng dẫn của bác tôi thấy bếp này cũng thú vị đấy vì nó có vẻ tân - cổ giao duyên quá. CỔ là phần nguyên liệu xăng, dầu... TÂN là phần nguyên liệu này phải "hóa" khí mới dùng được :GL . Nhân tiện bác cho hỏi là cái bếp đó được làm bằng chất liệu gì vậy, sắt tráng men hay bằng nhôm được sơn màu xanh bộ đội vậy? (c)(c)(c)

Tuyền là sắt thép bác ạ. Bác nhìn ảnh cũng thấy.

Đáng nể là vật báu lại được xuất kho, đi với body với thấy hắn nâng trứng hứng hoa thế nào với mấy cái bếp này, nay vì đồng bào miền trung mà mang ra đấu giá thật là quý hóa lắm. Để đêm nay tớ ép mơ xem được con số nào đèm đẹp mai thả phát, biết đâu lại được cái bếp về mang về. Em Minks mà biết bố mẹ mang của hồi môn đi đấu giá chắc cũng tiếc lắm đây, hihi.

Đáng nể là vật báu lại được xuất kho, đi với body với thấy hắn nâng trứng hứng hoa thế nào với mấy cái bếp này, nay vì đồng bào miền trung mà mang ra đấu giá thật là quý hóa lắm. Để đêm nay tớ ép mơ xem được con số nào đèm đẹp mai thả phát, biết đâu lại được cái bếp về mang về. Em Minks mà biết bố mẹ mang của hồi môn đi đấu giá chắc cũng tiếc lắm đây, hihi.

Đêm nay là END rồi. Mai thả đã muộn, ông nên thả luôn để là quà cho thằng cu nhà ông đi. Trộm vía thằng cu nhà tôi khi biết bố nó chôm đồ nhà đi bán cũng chẳng nói gì, chỉ cười thôi (Vì đã biết nói đâu) He he ...

Nào các ace, hãy vì đồng bào miền trung thân yêu nào !

Theo mình bạn Body nên gia hạn thời gian !
Việc bạn lập topic vào thời điểm cuối tuần thực sự bất lợi cho việc tập trung thông tin, he he !!

Bạn có suy nghĩ lại không ??

Bò đá học tập em 2s đi, chuẩn đấy. Cuối tuần pà con đi chơi cả, nới rộng biên độ ra cái bếp đấy sẽ giá trị hơn nhiều, biết đâu tôi không mơ được nhưng cũng sẽ suy nghĩ lại.

Em đã sửa lại thời gian bid thêm 2 ngày nữa, tức là end vào tối thứ 3 để bạn Soi7x chờ kết quả lô tối thứ 2. Chúc bạn sói may mắn.

Hì, thêm một tí nữa nào: 1,500K.
Bác ở vungtau à ? Bác mà dùng con này để nấu cháo hải sản là nhất :D. Chúc bác may mắn!

Bạn Khến mà có quả bếp này thì tha hồ nấu cháo, nấu mì...Không phải dùng bếp cồn đổ nước vào khay để cồn nấu mì cho 20mạng ăn nữa, hy vọng cờ bạc đãi tay mới. Bạn Khến cố lên nào, quà của bạn Minsk đới.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,485
190,103
Latest member
Penguin1
Back