What's new

Đấu giá tranh + caffeine Prolab+ găng tay ủng hộ Bản Khoang,kết thúc 23h59' 16/9

Re: Đấu giá tranh + caffeine Prolab+ găng tay ủng hộ Bản Khoang,kết thúc 23h59' 16/9

23/59' nhưng tận ngày 16/9 cơ nên bác cứ yên tâm nhé :D

Re: Đấu giá tranh + caffeine Prolab+ găng tay ủng hộ Bản Khoang,kết thúc 23h59' 16/9

Cho mình hỏi tí 23h59' kết thúc có nghĩa là chỉ những cm trước 23h59' mới được tính đúng không ạ. Nên rõ ràng time kết thúc để tránh kiện tụng sau này trước đây Phúc đã bị 1 lần như thế nên hỏi thử xem sao.
Số 6 230k. Mạng Hỏa nhưng chơi luôn.

Cứ sang 00h00 17/9 là mọi trả lời đấu giá không còn được công nhận rồi mà bạn
Tính theo giờ diễn đàn :D
Và bài trả lời đấu giá không có dấu hiệu sửa chữa - Edit post

Ồ. Đến tận 16.09 mà giờ đã hot rồi!
Các bác cố lên.
Anh em nào còn hàng họ gì thì quyên góp luôn đấu giá cho vui :D

@Mod: Em nghĩ có nhiều người tặng hẳn món đồ để đấu giá có thể hơi tiếc, nhưng nếu chịu lỗ 1 tý thì rất sẵn lòng. Vậy ví dụ thế này thì sao?
Bác XXX cũng đưa lên 1 món hàng để đấu giá, nhưng khi có người Win, bác ấy không cần phải chuyển toàn bộ tiền cho mod mà chuyển một phần định trước, ví dụ: 50%, 40%, 30% (có thể set 30% là tối thiểu chẳng hạn). Một là bác ấy bán được hàng coi như cũng vui (lỗ chút ít) mà chương trình cũng được thêm tiền ủng hộ.
Các SP trước giờ vẫn tính là 100% quyên góp. Ken nghĩ là nếu cho thêm luật quyên một phần thì sẽ nhiều hàng hóa hơn, anh em mạnh tay quyên tặng hơn những món hàng giá trị lớn hơn.
Thêm 1 luật nữa: Chủ sản phẩm có quyền bid luôn. Nếu thắng thì tất nhiên phải chuyển tiền theo phần trăm đã định trước. :D Sẽ hấp dẫn hơn đấy.

Ví dụ: Em cho lên sàn 1 con BB9700, đặt là Quyên:30%. Winner đạt giá 3 triệu. Thì mình sẽ quyên 900k, còn lại coi như mình bán con này 2tr1 cho 1 anh em hảo tâm.

Mọi người thấy thế nào?

Last edited:

E đồng ý ý kiến này của bác,bác đưa luôn con BB lên đi,hihi

Ý kiến rất hay. Nhưng nên bổ sung cho đợt quyên góp 3 thì hợp lý hơn, tránh luật chơi bị thay đổi thường xuyên. :)

Em đồng ý với ý kiến của bác Ken0106 nhưng nên để các gian hàng, các bác thương nhân tự lập 1 Topic riêng và bán sản phẩm của mình rùi trích % ủng hộ chương trình thì hơn, chứ nếu để chung thì ko tiện theo dõi cũng như là trao đổi mua bán :)

Em lại BID tiếp ạ :D
Số 6: 240k :)

Các bác có đồ ủng hộ có thể tự lập topic chứ đâu cần phải em lập :D

Mới qua 1 ngày đã thay đổi nhiều rồi nhỉ?
Sản phẩm 05: 300k

Giờ mới tỉnh để mà bid tiếp đây:
SP 06: 260 K

Ko có bác nào chạy đua vũ trang với em nữa à :))

Số 6: 270k

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,647
190,155
Latest member
ncvinh123
Back