What's new

Đấu giá từ thiện hỗ trợ đồng bào lũ lụt: bầu Papua (ĐÃ KẾT THÚC)

Re: Đấu giá từ thiện ủng hộ đồng bào lũ lụt: bầu Papua

Cho thêm phần sinh động và tin cậy vào chuyên môn của nhà bầu học Trần Thị Ong (PhD), Demo thêm cho các bạn vài hình ảnh để các bạn hết sức yên tâm, cô ấy rất thành thục và chuyên nghiệp trong việc đeo bầu.
Cứ giao tính mạng và..ruột bầu cho cô ấy! Hãy xem những gì cô ấy có thể làm cho bạn!

Ong với công đoạn làm sạch bầu trước khi đeo, đại loại có thể hiểu đây là job of blow ;))

attachment.php

Đây là công đoạn kiểm tra xem cái hole ở cuống bầu size nào, phù hợp với lứa tuổi nào, vỏ bầu có đủ điều kiện chắc khỏe nếu trong trường hợp.oooppss..maximize thì làm sao ;))

attachment.php

Bạn UMOVE thập thò gì nữa, em đảm bảo bạn CVN hông có bị sao đâu =))

STD là gì thế ợ????

Xin tiết lộ là quả này vừa oẳn tì là vằn lại vừa có lông, rất sành điệu. Gạ vãi bọt mép, hết đứng lại ngồi bạn tù trưởng mới chịu cởi ra bán đới!

Các bác xem ảnh demo mà xem, thổ dân thường chỉ dám mặc mấy cái thẳng đuột, trơn tuột kia thôi.

STD có là gì ghê gớm đâu mà sợ nhể! theo suy luận của nhà bầu học Trần Thị Ong, STD là Sợ tình...giục ;) chứ không phải là cái bệnh truyền nhiễm gì đâu. Mà đến cái ngưỡng khủng hoảng tuổi trung niên như CVN thì ai mà chả STD. Ong hi vọng, Ong mong chờ anh qua cái tuổi 40 này đi để hết STD, ặc!

Ối giời ơi, Bầu cỡ Tù Trưởng các bác nhá !

Làm sao giờ bạn UMOVE ơi ?? :D

Cảm ơn Ong đã biến cái khó nói của anh thành một tia hy vọng nhớn cho anh :((

Em là em máu rồi đấy các bác ạ! Nhất là lại được nhìn cảnh đeo bầu và kiểm tra...của chị nhà!
Em mà sắm được là em đeo đi Phượt luôn cho thiên hạ biết thế nào là cong, là thẳng.

" Bác UM nâng giá như lũ lụt thế..em chay theo oải quá.."
Vì miền Trung thân yêu..vì..cái bầu mơ ước em đăt viên gach tiếp theo ngay đây :1.300.000 k(NO)(c)

Last edited by a moderator:

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,471
190,101
Latest member
anhquannn
Back