What's new

Đấu giá từ thiện hỗ trợ đồng bào lũ lụt: bầu Papua (ĐÃ KẾT THÚC)

Re: Đấu giá từ thiện ủng hộ đồng bào lũ lụt: bầu Papua

Bạn ..3 lông (Tammao) Ong rất cảm kích vì bạn theo đuổi đến cùng mơ ước của mình, khen thay một thế hệ member mới biết sống và theo đuổi, thậm chí dành giật, đánh bật tất cả bạn bè đồng loại để đoạt lấy, vâng! có thể nói là cưỡng đoạt lấy những gì mềnh yêu, mềnh thích!

P/S đã bẩu là đừng tự tiện đeo bầu, không có sự hướng dẫn của nhà bầu học Trần Thị Ong, khốn đấy! ;)

Last edited:

Hoan hô...Hoan ho Dantocgoc...bạn quả là một người...một người..một người..Dantoc
Bác đã tự phá giá nâng lên la 1 600 000 rồi!!!
Chúc mừng bác nhé, bác đã có quả bầu thứ 2 trong chương trình đấu giá này..bính boong ..bính boong ( em trộm vía gõ chuông trước)
Vì đã quá 12h..ma bac chủ thơt vì bận đi giao hàng cho em và chạy sô tặng hoa chị em lên chưa về tuyên bố được là bác đã trúng giá đâu!
Bác lấy được cái là dung luôn đi..như em ý..các madam tây khu ks gan vp em nhìn em ngưỡng mộ lém hiiii
vừa bé...cong..lại dài...

Thay mặt lãnh đạo CVN & Virgo, Ong chính thức chốt xới đấu giá quả bầu thứ 2! Boooonggggg!

Quả bầu to nhất, quằn quại nhất đã thuộc về Dan.....Toọc ....Gốc ! Vỗ tay........

Cám ơn bạn đã..đuổi theo quả bầu với tinh thần kiên cường quật khởi!
Cám ơn bạn có tấm lòng với bà con MT
Bạn thực sự là một mạnh thường quân..cỡ bự trong lòng Ong! ồ zề
Đề nghị bạn gấp rút thu xếp công việc đi nhận quả bầu và nhận tiện, tối nay 20/10 Ong dắt bạn dạo 3 vòng bờ hồ và trân trọng mời bạn một chầu cà phê để có dịp chớp chớp mắt tỏ lòng cảm ơn và ngưỡng mộ ( mềnh chớp mắt xong, đố đứa nào dám lấy tiền cà phê của mềnh) hệ hệ

Tối hôm qua em về nhà để tỉ tê con dợ thằng bạn để nó chi tiền cho em rinh quả bầu này về vì em nghĩ rằng dù sau thì nó cũng vô tay mình vì mình sẵn sàng ban nick những đối thủ của mình trong ngày hôm nay.

Ai dè trời xui đất khiến nên cả đêm qua, cả sáng nay nữa em phải đi công tác nên sự tình mới ra nông nổi này. Thôi thì xin chúc mừng bác dantocgoc hen. ;)

Em chấp nhận mất đi con dợ của thằng bạn đợt này nữa, mai mốt bác sử dụng mà không vừa thì bác cứ hú em, em mang về sử dụng cho ạ. :D

Thay mặt đồng bào Miền Trung thân yêu em xin chân thành cám ơn bác 3 Lông và bác Dantoc gốc nhé. :L

bạn Ngaydoclap thướng mên!

Ong đánh giá cao khả năng làm loạn của bạn vào phút cuối! Tuy nhiên luật chơi không cho phép và bạn Umove cũng đã vui vẻ chốt giá cuối cùng của mình rồi!

Thôi, Ong bàn thế này, để Ong có dịp cám ơn bạn đã tham gia đấu giá nhiệt tình và có phần hơi thô bạo, Ong.. cho phép bạn mời Ong đi uống cà phê 1 bữa để Ong lại ..chớp mắt! bạn nghĩ thế lào?

Cám ơn bạn Ong đã giúp mình chốt xới khi quả bầu thứ 2 đã tìm được chủ nhân mới là bạn dan…toc…goc (c)

Cám ơn tất cả các bạn đã ủng hộ nhiệt tình. Cám ơn tấm lòng vì MT ruột thịt của các bạn tammao, dantocgoc, UMOVE, ngaydoclap :L

Tối nay thì chưa đi dạo được, chị Ong chơi khó nha, dantocgoc còn đang phụ giúp các sư thầy khuân vác mỳ tôm cũng nhu yếu phẩm ủng hộ của các cá nhân đoàn thể ở gần Nghệ An. 1-2 hôm nữa quay về Hà Nội đi dạo cùng chị... Dantocgoc cũng xin cám ơn mọi thành viên đã ( thương ) và nhường cái khố ( khủng ) :Dnày cho Dantocgoc.
Dantocgoc sẽ chuyển qua thẻ ATM. cho xếp nào được ạ(c)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,945
Latest member
Karide
Back