What's new

Đấu giá ủng hộ chi phí đoàn đi từ thiện miền Trung. Đá Thạch anh phong thủy!

Re: Đấu giá ủng hộ chi phí đoàn đi từ thiện miền Trung. Đá Thạch anh phong thủy!

Ối, hàng độc ở đâu thế, em lại ngứa ngáy tay chưn rồi, các bác xê ra cho em chen vào phát : 520K

Re: Đấu giá ủng hộ chi phí đoàn đi từ thiện miền Trung. Đá Thạch anh phong thủy!

Ối, hàng độc ở đâu thế, em lại ngứa ngày tay chưn rồi, các bác xê ra cho em chen vào phát : 520K

Hình như lại có Duyên rùi! Phen này chắc phải tìm thêm đồ khuyến mại mất thôi!
Một mình một xe ôm đồ đấu giá xuống trao tận tay tại HP chăng??

Ôi bạn Hương mạnh tay lên nào, mình đặt giá 600K nhé :D

Ôi bạn Hương mạnh tay lên nào, mình đặt giá 600K nhé :D

Oái, ATM gọi đích danh em ra chiến thế này thì toi rồi, có lẽ em lại phải giở nghề cũ ra rủ rê lập liên minh thôi, trước khi lôi kéo được đồng đảng em cứ theo ATM phát: 610K

Cảm ơn các bác! Các bác thổi giá nhanh quá làm tôi lại phải tự PR thêm một chút nữa cho đáng "Đồng tiền bát gạo" các bác ủng hộ!
Mời các bác ngắm lại ảnh ạh!
Đây là viên đá "Lưỡng thủ nhất thể" gọi nôm na là "Hai người như một" còn có giá trị gắn bó, duy trì tình cảm đôi lứa nữa đấy ạh! Rất nhiều viên đá thuộc loại này khi qua chế tác bị mài lại thành tinh thể một đỉnh trông thì đẹp nhưng giảm mất công năng.

Cập nhật tình hình lúc 19h33p theo đồng hồ nhà iem: Đá Thạch anh xịn đang nằm trên bàn trang điểm của Hương xưa với giá 610K, không ai nói gì là mai em nhận nhá nhá, cảm ơn các đại gia :D.

Được goi là đai gia sương quá phải nhận thôi, chưa gì bạn Hươngxua đã nhận rồi: mình chọn số đẹp này : giá 630 K

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,578
190,134
Latest member
etaxiprk2
Back