What's new

Đấu giá vì miền Trung ruột thịt - Bộ ST 10 loại rượu trên 20chai 50ml! (ĐÃ KẾT THÚC)

Re: Đấu giá vì miền Trung ruột thịt - Bộ sưu tập 10 loại rượu trên 20chai 50ml !

Vì 15h ngày mai mới đóng phiên đấu nhá, phải câu kéo nữa nhá.......

Re: Đấu giá vì miền Trung ruột thịt - Bộ sưu tập 10 loại rượu trên 20chai 50ml !

Nhưng kể ra được xem ngay bộ sưu tập của chị thì cũng thú, nhỉ....

Ờ, Quạt nói chuẩn luôn nhá !
Đầy nước súc miệng đây này, chai to tướng nhá, nhiều như lợn con với giá Duty là 18$ nhá !!

Chỗ tao em ấy là 18 oi. hix...

Vâng 18 Oi thì cũng vẫn chỉ là vớ vẩn vì nhiều như lợn con và có thể mua rất dễ dàng :

attachment.php

Chứ còn bé bé xinh xinh thì mới thật là vô cùng quý hiếm, he he !!

Các cụ vác đại bác ra bắn nhau đê, đừng đấu súng nữa, hức hức !!

@ Bộ 20 chai tuy hiếm nhưng chắc chắn không quý và hiếm bằng hàng khuyến mại đâu ạ !!
Em xin đảm bảo là ở VN mình chỉ đếm trên đầu ngón tay các bạn có chai này, hehe !!

Đó là 1 vài người em biết và 1 vài người cực sành và ham sưu tập mới có - vụ này em chắc vì em biết rất rõ nguồn gốc của nó !!

Vậy còn chờ gì mà các bạn không giành quyền sở hữu em yêu ??
Miss Bombay Sapphire đến từ nước Anhhhhhhh

attachment.php

Đúng rồi? chả thấy bạn Brandy nào viết gì ở đây cả, phải post vào diễn đàn mới được tính mà. Chị Kiara cố lên rồi cho em hai chai. hí hí hí
cho brandy ra giá trước khi đi ngủ là 2.100 các bạn nhé.

15h chiều mai cơ mà :D mai ngủ trưa xong vẫn còn kịp :) Zen thì chắc ván cũng đóng thuyền rồi chịp! chả có cơ hội làm gì nữa :D

Vâng 18 Oi thì cũng vẫn chỉ là vớ vẩn vì nhiều như lợn con và có thể mua rất dễ dàng :
Không hiểu sao mình ko comment đc. Trong khi topic khác vẫn commet bình thường. Thôi đành để mai tham gia với mọi người xem sao

hẹn mọi người chiều mai nhé.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,921
190,267
Latest member
linktaigo88net
Back