What's new

Đây là .....

Là gì ???

Câu hỏi này sẽ hiện diện ngay trong đầu các Phượt gia, Phượt tử, Phượt ư ử của các nhóm khác.

Đây là... Đài tiếng nói Việt Nam.
Chắc cũng chỉ hồi hộp như mục kể chuyện cảnh giác của VOV là cùng chứ giề;)
He he, mình thích ném đá cái Su lắm cơ, giờ mới có dịp

mà chơi kiểu quân khu thì chít với Kiara nhé, đã biết câu "HP du đãng có ông đây" chưa?(NT)

Eo ơi!!!!

Chị Nheva sao nói thách thế.

Nhà chúng iem đã "du đãng" với ai chưa? đã nặng nhời với ai bao giờ chưa?

Chị cho nhà chúng iem mặc cả xuống thành từ "mấu" cho nó lành, chị ợ.

Eo ơi!!!!

Chị Nheva sao nói thách thế.

Nhà chúng iem đã "du đãng" với ai chưa? đã nặng nhời với ai bao giờ chưa?

Chị cho nhà chúng iem mặc cả xuống thành từ "mấu" cho nó lành, chị ợ.
Duyệt, ừ thì "mấu", nhưng nghe lành quá:))

Để em tả qua cho các bạn tưởng tượng dễ dàng nhá !

Black vững như bàn thạch, nhưng không phải là sau lưng - mà là dưới chân 2su.

Bạn Su đứng trên Black (nằm ngửa hay sấp thì tùy bạn í), tay phải cầm thước kẻ giơ cao như thượng phương bảo kiếm, tay trái nâng 1 cuốn cẩm nang có tựa đề "1000 câu hỏi dễ gặp trong đêm tân hôn" - tác giả Chitto.

Ước mơ vươn tới một Chitto .. Chitto .. Chitto

Bạn su mà đứng trên bạn Black chắc bạn Black bẹp thành con rán nhỉ =))=))=))
Đăng ký nhà nào đây nhể :D:D:D

Bạn su mà đứng trên bạn Black chắc bạn Black bẹp thành con rán nhỉ =))=))=))
Đăng ký nhà nào đây nhể :D:D:D

Ai lại quăng ra 1 câu như thế bao giờ. Gái k thấy tình hình là đang rất nhạy cảm à. 3 đội trưởng đang mồi chài, lôi kéo mem bờ. Chọn nhóm nào là cứ phải dứt khoát chứ không là 3 đội trưởng xông vào uýnh nhau vỡ gáo dừa để tranh nhau mem chứ tưởng đơn giản à! Nếu là gái giừ sang nhóm Kiara đê, còn thích cụ Chít lụ khụ thì cũng bẩu 1 câu. Còn thích hoang dại, bốc lửa sệch xì ( mà nhóm này, chịp chịp, giai hót cực) thì vào nhóm chị, hị hị (NT)

Há há

Nhà Ong ra đường tranh khách kìa.
Đừng vào nhà đấy, bị đốt cho sưng u lên chứ lị :LL

Chẹp chẹp, cứ nghĩ đến rai hót lại muốn bỏ hết chức quyền xông vào bốc lửa ngoáy tu hài sệch xỳ(NT)

Ai lại quăng ra 1 câu như thế bao giờ. Gái k thấy tình hình là đang rất nhạy cảm à. 3 đội trưởng đang mồi chài, lôi kéo mem bờ. Chọn nhóm nào là cứ phải dứt khoát chứ không là 3 đội trưởng xông vào uýnh nhau vỡ gáo dừa để tranh nhau mem chứ tưởng đơn giản à! Nếu là gái giừ sang nhóm Kiara đê, còn thích cụ Chít lụ khụ thì cũng bẩu 1 câu. Còn thích hoang dại, bốc lửa sệch xì ( mà nhóm này, chịp chịp, giai hót cực) thì vào nhóm chị, hị hị (NT)

Hờ hờ, dạo này em có tật xấu là thích giai đẹp, thế mới chít, kiểu này ... cơ mà sợ mình chưa đủ độ mấu lửa và sẹc- xi ...

Bạn su mà đứng trên bạn Black chắc bạn Black bẹp thành con rán nhỉ!
Đăng ký nhà nào đây nhể :D

Bạn Gấu bụng muốn vào nhóm với bạn Su, mà mồm lại lải nhải thế chị Ong lại mất công câu kéo, há há !!=))

@ chị Nheva: ném đá em chị, đá bật lại thì chếttttttttt !!:shrug: :LL

@ Bách Hợp : tiêu chí của nhà lày là zai lồng làn, chứ sệc xì chỉ thứ 2 thôi é !

Vâng, và Đây Là : .... Đêm Tân Hun Lồng Làn với 2su và Chitto ... Oh yeahhhhhh (watch) (watch) (watch)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,179
189,939
Latest member
chuyengiatrimun
Back