What's new

Đi Australia tháng 11 năm 2010

Status
Not open for further replies.
Kết thúc một ngày điên rồ với việc đặt vé FREE Air Asia đi Austrailia hết có 200$

Lịch trình của em thế này

ngày 4-11-2010 HAN-KUL
ngày 4-11-2011 KUL-MEL
ngày 14-11-2010 MEL-KUL
ngày 15-11-2010 KUL-HAN

tổng tiền vé 4 chuyến bay là 200$ rẻ bằng 1/5 so với 1000$ của VNA bà sis em bay hồi tháng 12-2009 đi HAN-SGN-Sysney
Bây giờ chỉ có một việc đó là ngôi cầu chúa xin được visa Australia nữa thôi.
Giá có thằng nào làm dịch vụ đảm bảo 100% không bị fail khi xin visa Australia nhỉ

Last edited by a moderator:
Bác tìm thế nào mà được vé rẻ thế. Tớ đang có kế hoạch 2011 làm chuyến du lịch kiểu Úc :D. Tổng kinh phí dự tính của bác bao nhiêu vậy?. Để mua được vé Free thì cứ canh vé trên trang của nó hả bác hay là mình phải là member của cái gì không?.
Thankx,

Bác tìm thế nào mà được vé rẻ thế. Tớ đang có kế hoạch 2011 làm chuyến du lịch kiểu Úc :D. Tổng kinh phí dự tính của bác bao nhiêu vậy?. Để mua được vé Free thì cứ canh vé trên trang của nó hả bác hay là mình phải là member của cái gì không?.
Thankx,

bác đăng ký member của Air Asia là tốt nhất đợt vé KHUYEN MAI nào nó cũng send mail cho mình trước 1 ngày mà bác... nên đặt từ đêm đầu tiên của khuyến mại. Vé ngày hôm sau thường đắt hơn. Chẳng hạn đến giờ. vé chuyến MEL- KUL ko còn giá 124 RMY nữa mà là 460RMY ah
Chi phí đi Aus khác các nước khác ỏ chỗ rủi ro xin visa FAIL là khá cao.
Em tính sơ bộ 120$ xèng visa. Ăn uống đi lại 10 ngày ở Aus em từng đọc 1 lần của bạn nào post lên bên webtretho.com thì không quá 600$ nữa đâu ah.

http://www.webtretho.com/forum/f208/tu-di-du-lich-australia-361795/

Em dự định theo các điểm đến như 2 bạn này đi đây ah.

Last edited:
Em cung co du dinh di Uc nam nay. Nhung sao lai phai di thang 11 ah? Minh tap hop du may nguoi thi moi di duoc ah?

bác đăng ký member của Air Asia là tốt nhất đợt vé KHUYEN MAI nào nó cũng send mail cho mình trước 1 ngày mà bác...

Em cũng là mem nhưng chả thấy mail nào cả. Lục soát trong Xì-pam cũng chả thấy. :-(

Bán nào dẫn đoàn đi , em theo với . Hộ chiếu của em vẫn trắng tinh , em ở hp ko biết xin visa có dễ ko . Tiện nhờ bác nào làm hộ cái nhỉ (NT)

Em cũng là mem nhưng chả thấy mail nào cả. Lục soát trong Xì-pam cũng chả thấy. :-(

Xem ra bác gặp vấn đề nào đó lúc đăng ký rồi ah. Các mem vẫn nhận được ầm ầm mà

@Tommy_ngo passport xanh mà trắng thì xin visa hơi khó đấy. Passport em chằng chịt dầu mà còn lo FAIL đây này
@doiphieulang phải đi tháng 11 vì chỉ tháng 11 mới có giá vé bèo 200$ đi HAN MEL khứ hồi giá vé chỉ bằng Buss của em VNA chặng bay HN-SGN thôi ah
Các tháng khác bác book 4 chặng HAN-KUL-MEM nhẹ cũng phải 600$

Bán nào dẫn đoàn đi , em theo với . Hộ chiếu của em vẫn trắng tinh , em ở hp ko biết xin visa có dễ ko . Tiện nhờ bác nào làm hộ cái nhỉ (NT)

Tương đối khó đấy chú Tom. Du học sinh HP trốn lại Úc nhiều mà chính phủ hiện thời của úc làm rất chặt việc nhập cư nên dân HP đi Úc bị kỳ thị tương đối như kiểu đi HK. Xem thằng tour nào nó làm dịch vụ cho

Thế mới khó cho em chứ , em máu đi úc từ lâu rồi . Cứ ấp ủ mãi , ko biết xin visa như thế nào nhỉ . Bác nào làm quen giúp giùm em cái nào :help

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,586
190,138
Latest member
NgoDieu
Back