What's new

Đi BRUNEI vào dịp giỗ tổ Hùng Vương 8 - 12/4/2011

Thời gian và hành trình khái quát như bên dưới:
-- From 08 Apr To 12 Apr--
-SGN-KUL
Fri 08 Apr 2011 (SGN)(10:40Am) - (KUL)(1:30Pm)
-KUL-BWN
Sat 09 Apr 2011 (KUL)(6:45Am) - (BWN)(9:05Am)
-BWN-KUL
Mon 11 Apr 2011 (BWN)(9:30Am) - (KUL)(11:45Am)
-KUL-SGN
Tue 12 Apr 2011 (KUL)(9:15Am) - (SGN)(10:10Am)

Mình đã book vé xong, suất phát ở SG nhé mọi người ;)
Có ai join cùng không ạ? Lên lịch sớm để canh vé rẻ rồi book nhé.

Hiện tại mình không có thời gian tìm hiểu khách sạn và các điểm tham quan. Bạn giúp mình được không?
Ngày 30/01/11 đến 14/02/11 mình đi Ấn độ nên sau khi về mình mới xúc tiến chuyến Brunei. Có gì sẽ hẹn bạn offline trong tháng 2 nhé!
Bạn đổi vé chiều về e là phí đó. Mua vé mới thì giá cũng chưa chắc rẻ. Về sớm 1 ngày ở lại KUL chơi cũng được mà. :D
Chắc qua Tết xem lại thông tin rồi có gì chúng ta thống nhất hành trình luôn bạn. Chúc chuyến đi vui vẻ :)

Mình chuẩn bị book hotel ở Brunei vì sợ không kịp. Tình hình giao thông ở Brunei hơi khó khăn nên mình sẽ chọn hotel gần trung tâm BSB.
Bạn có thông tin gì không?
Nhóm mình thống nhất hotel tiện nghi chút chút vì buổi tối ở Brunei chẳng đi chơi được ở đâu mà ru rú ở hostel không nước nóng, không ti vi, không ... thì buồn lắm.
Tối nay mình sẽ book hotel. Nếu bạn muốn join thì share phòng 4 cho 4 nam (có kithchen, tha hồ cho mấy bạn nữ thuê :D. Nếu bạn không join thì nhóm 3 nam vẫn book phòng này.
Hiện nay nhóm mình còn lại 9 người:
2 couples
2 nữ (single)
3 nam (single)

Vậy cho tớ 1 chân nhé. Vậy là đoàn chúng ta sẽ có 10 người nhé. Thank you.
Nhóm mình thống nhất hotel tiện nghi chút chút vì buổi tối ở Brunei chẳng đi chơi được ở đâu mà ru rú ở hostel không nước nóng, không ti vi, không ... thì buồn lắm.
Đúng là buổi tối không đi đâu được cả

Mình chuẩn bị book hotel ở Brunei vì sợ không kịp. Tình hình giao thông ở Brunei hơi khó khăn nên mình sẽ chọn hotel gần trung tâm BSB.
Bạn có thông tin gì không?
Tối nay mình sẽ book hotel. Nếu bạn muốn join thì share phòng 4 cho 4 nam (có kithchen, tha hồ cho mấy bạn nữ thuê :D. Nếu bạn không join thì nhóm 3 nam vẫn book phòng này.
Hiện nay nhóm mình còn lại 9 người:
2 couples
2 nữ (single)
3 nam (single)

Định book KS nào vậy Salguy? Có cái web này, chị thấy cũng Okie, em thử xem qua nhé!

http://www.bruneibay.net/bruneihotels/brunei.html

Ở Julibee hotel, có gói Package đưa đón sân bay, và xe đưa đến 2 điểm vui chơi, tham quan trong ngày. Em thử xem có deal được giá tốt ko?

http://www.jubileehotelbrunei.com/Promotion.html

@Khi3mkp: OK.
Đoàn mình chỉ còn 8 người thôi. 2 nữ chưa có vé SGN-KUL-SGN (bây giờ đắt kinh) nên chắc sẽ cancel (vé KUL-BWN-KUL mua từ hồi promotion có 3 MYR nên chả tiếc).
@Chị Mơ: Em nhắm thằng Jubilee đó chị. Có kitchen nên tha hồ ăn mì gói :D.

@Khi3mkp: OK.
Đoàn mình chỉ còn 8 người thôi. 2 nữ chưa có vé SGN-KUL-SGN (bây giờ đắt kinh) nên chắc sẽ cancel (vé KUL-BWN-KUL mua từ hồi promotion có 3 MYR nên chả tiếc).
@Chị Mơ: Em nhắm thằng Jubilee đó chị. Có kitchen nên tha hồ ăn mì gói :D.

Ở thiệt sang (đối với Phuot thôi, chứ nhiều người toàn ở 6* thì ko dám bì!) rồi ăn mì gói hở em :)) Ăn sáng buffet muộn lúc 10h30, đỡ 1 bữa cơm trưa,..hehe :))

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,616
190,146
Latest member
sportifiles
Back