What's new

[Đã chốt đoàn] Đi Myamar từ HN 30/4/2011 - 8/5/2011.

Chào các bạn,

Mình đã book vé đi Myamar,mình ở HAN, mình bay AA.
HN- BKK : 30/4
BK- RGN : 30/4
RGN - BKK : 7/5
BKK - HAN : 8/5
Vậy có bạn nào đi HAN cùng thời gian thì đi chung nhé và tụi mình share thông tin nhé.

Last edited by a moderator:
Chào các bạn,

Mình đã book vé đi Myamar,mình ở HAN, mình bay AA.
HN- BKK : 30/4
BK- RGN : 30/4
RGN - BKK : 7/5
BKK - HAN : 8/5
Vậy có bạn nào đi HAN cùng thời gian thì đi chung nhé và tụi mình share thông tin nhé.

Bạn đã book vé rồi thì cho mọi người biết thêm lịch trình, hành trình, đi lại....cho đủ thông tin vào bài post để mọi người có thông tin join đoàn nhé.
nice

Dear all,
- Vé mình book khá lâu rồi, nếu nhớ không nhầm thì 230USD cho cả 4 chặng bay.
- Lịch trình chắc sẽ đi như các đoàn khác thôi, mình vừa đi Aicap vể, hơi lu bù chút, sang tuần sẽ post lên Phuot để cùng bàn luận. Hiện tại cũng có một vài bạn đi từ SG theo lịch này thì phải.

Jamie ah,đi chung được đoạn nào thì vui đoạn đó mà, hiện tại mình mới chỉ fix lịch trình 30/4 đến 8/5/2011 thôi, chi tiết sẽ để mở và tham khảo thông tin cập nhật của bạn mình đi dịp Tết này.
P/s: không biết bạn nào book được khuyến mại của VNA 3/2 - 13/2 bay thẳng không?

Nhiều topic mở ra cho Myamar thật đấy, có bạn nào hưởng ứng lịch trình của mình không vậy?
Có kinh nghiệm bản thân thế này nếu book được vé 0 USD thì hãy book cho kế hoạch xa, còn nếu không thì thôi, vì như trường hợp của mình ấy bỏ vé 30-4 thì tiếc mà lại có bao nhiêu cơ hội khác ( VNA sale, AA cũng sale nhiều). Các bạn chú ý nha.

ken77@
Nhắc bạn lần 2 về lịch trình cụ thể cho chuyến đi nhé. Bạn phải bổ xung thêm lịch trình - hành trình cụ thể vào nội dung topic này cho đúng với những quy định chung của diễn đàn nhé.
nice.

Minh o Hanoi va cung dinh di tu 28/4 hoac 30/4 den 8/5. Minh se bay VNA. Ban share lich trinh cu the cho minh nhe. Len lich xong minh se book ve may bay.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,462
190,097
Latest member
bonghongvu
Back