What's new

[Đã chốt đoàn] Đi Myamar từ HN 30/4/2011 - 8/5/2011.

Chào các bạn,

Mình đã book vé đi Myamar,mình ở HAN, mình bay AA.
HN- BKK : 30/4
BK- RGN : 30/4
RGN - BKK : 7/5
BKK - HAN : 8/5
Vậy có bạn nào đi HAN cùng thời gian thì đi chung nhé và tụi mình share thông tin nhé.

Last edited by a moderator:
Đoàn mình đã chốt đoàn, nhờ mod note hộ cái nhé.Cảm ơn nhiều.
@ Suny ah: Tụi mình bay AA, bạn để lại mail, mình gửi cho bạn, tụi mình đi trên cơ sở đoàn đi dịp tết âm lịc rồi.

Cam on ban nhieu. Ban mail cho minh den [email protected] nhe. Ve may bay cac chang o Myanmar ban da book het chua? Thu tuc lam visa co kho ko ban? Neu duoc thi cho minh join voi cho vui.

Lần sau nhớ viết có dấu nhé bạn....!

Last edited by a moderator:
Em chả thấy thông tin gì mà quay lại đã thấy chốt đoàn rồi nhỉ :-ss Chắc ace đoàn đi tàu ngầm cả :)

Bác kent cho e 1 slot dc k ạ?

Last edited:
Bác ơi cho em đăng ký được không ạ,em đang muốn đi Myamar quá mà chưa có cơ hội. Nếu được bác trả lời em ngay nhé

@anhneu, jamie, suny: Do lich trình đi Myamar cũng có nhiều đoàn đi rồi, nên mình chỉ chốt thời gian thôi, còn lại sẽ thảo luận với nhóm. Hiện tại nhóm đã có 6 bạn rồi, theo tinh thần nhóm mình sẽ đưa ra để nghị của các bạn trong nhóm để biểu quyết, sẽ nhắn các bạn trong ngày nay.

@anhneu, jamie, suny: Các bạn trong đoàn muốn dừng lại ở số 6 thành viên, vậy mấy bạn thông cảm nhá, các bạn có thể mở topic mới được mà, thông tin trên diễn đàn cũng có nhiều. Chúc vui nha.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,180
189,941
Latest member
Thao10
Back