What's new

Đi ngẫu hứng Đà Lạt - Nha Trang - Hội An - Huế - Đà Nẵng start 6/1/2012

Đi ngẫu hứng Đà Lạt - Nha Trang - Hội An - Huế - Đà Nẵng start 6/1/2012

Vì mình đi ngẫu hứng nên lịch trình ko được cụ thể lắm ai join cùng mình đoạn nào cũng được, hiện tại thì mình đang tham quan vòng vòng ở Đà Lạt. Mình định khởi hành đi Nha Trang ngày 6/1 rồi ở Nha Trang chơi tham quan 1 ngày rồi ra Hội An mình nghe nói rằm 15 buổi tối ở HA đẹp lắm nên mình cũng tranh thủ đi cho bít. Vì lần đầu mình đi nên địa điểm mình ko bít nhiều đi đến đâu mò đến đó vì đi ngẫu hứng mà. Di chuyển thì mình định đi xe Phương Trang. Vì mình đi ko gò bó thời gian nên bạn nào join cùng mình chặng nào đc thì đi cùng, mình rất hoan nghênh nhé vì mình cũng định đi khá là nhiều nơi :D. Ai quan tâm thì pm yh mình nhé : phuongnguyen03071987
Lịch trình thế này nhé có thể thay đổi nếu hợp lý:
6/1 : Đà Lạt - Nha Trang mình đi = xe Phương Trang ở lại 1 đêm, kiểu mình đi như đi du lịch bụi ấy nên đến đó sẽ kiếm ks sau
Tối 7/1 thì book vé xe đi Hội An mình định ở lại HA 2 hoặc 3 ngày vì nghe nói đẹp với lại lần đầu mình đi nên sẽ tham quan nhiều nơi
Rồi sau đó mới đi Huế - Đà Nẵng , đi đến đâu thì plan đến đó
Bạn nào thấy phù hợp thì join cùng mình đoạn nào cũng đc chủ yếu là mình đi tham quan cho bít
Kinh phí thì lần đầu mình đi nên cũng ko rõ nhưng sẽ cố gắng chi tiêu ăn và ở ks hợp lý phù hợp túi tiền

Last edited:
Re: Đi ngẫu hứng Đà Lạt - Nha Trang - Hội An - Huế - Đà Nẵng start 6/1/2012

Thời hạn cho chủ topic là 24h, phải bổ sung chi tiết lịch trình và kinh phí dự trù dành cho chuyến này theo đúng quy định của box đề ra. Vì hiện tại vẫn chưa cho có bất cứ thông tin cụ thể nào.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,589
190,138
Latest member
NgoDieu
Back