What's new

Đi phượt dính ngay vố hàng rởm khi sửa xe

Em cũng đang phải đi học về sửa xe để có thêm kinh nghiệm, chứ nhiều khi bị trong đêm mà gặp toàn các bác sửa xe ẩu, nguy hiểm không tả nổi

Khiếp, 1 loạt các bạn mới đăng kí nick mà biết rủ nhau vào đây tung hứng cái chủ đề vớ vớ vẩn vẩn, tài thật đấy :v

Dự đoán: sắp có 1 vụ gì đây nên mới lắm âm binh thế này =))

Em cũng có cùng suy nghĩ giống bác!
Nói theo cách của thầy em thì topic này là của "Mạnh Quang và đồng bọn". Các bác gạch đá thế nào em nhận hết.

Bác đi 29.999 Km mà mòn hỏng thì mang đến đổi lại cho bác cái khác nhé, chắc bác phải đi cỡ 30 lần cung Hà Giang mà đã hỏng bên em vẫn đổi miễn phí cho bác đc. Đó là sự khác nhau giữa hàng nhái và hàng thật ợ.

Nhưng bác cho em hỏi các bác làm thế nào để xác định là nhông xích đã đi được 30.000 km ạ?
Trước em chưa hề dùng hàng Mạnh Quang bao giờ. Hồi tháng 10/2013 chạy lên Hoàng Su Phì, thì bị đứt xích. Vì bị ngay gần tt Vinh Quang, nên em mua bộ mới thay luôn. Trên đó chỉ có của Mạnh Quang, nên em đành mua sài tạm (có giấy bảo hành đàng hoàng). Giờ của em chạy 10.000km thì bị kêu, em đảo lại xích thì hết. Nếu chưa đến 30.000 km mà nó lại bị kêu thì các bác có đổi không ạ? Và khái niệm mòn hỏng của bác xác định thế nào ạ?

Các Bác cho em hỏi, Mạnh Quang có đại lý hay hệ thống phân phối ở đâu tại Hà Nội. Em muốn mua NSD Mạnh Quang hàng chính hãng ạ.
Em cám ơn

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,466
190,100
Latest member
dabongxoilac365tv
Back