What's new

[Hỏi đáp] Địa điểm Ăn ngon ở Vũng Tàu

muaxuandauchin

Phượt tử
Món mì không để lại nhiều ấn tượng bằng nghệ thuật thảy của người bán.
Dù có cái tên khác lạ lung nhưng thành phần của món này cũng không khác gì những món mì khác. Cớ sự là do ông chủ quán mỗi khi chế biến, lại thảy mì lên cao một cách nghệ sĩ (khoảng 1,5m). Đây cũng chính là lý do quán mang tên này.
Địa chỉ: Mì thảy Nghiệp Ký, 127 BaCu, TP. Vũng Tàu.

món mì này mình chưa nghe luôn á, hình như nhớ k lầm là Vũng Tàu nổi tiếng với các món hải sản, quán ăn Đồ Chiểu, bánh khọt gốc vú sữa thui à, bạn có thể tìm hiểu thêm tại **************.com.vn, bên đó có nhiều thông tin về Vũng Tàu

Tiêm này mình ăn nhiều lần rồi nhưng mỗi lần ăn là vì chiều theo ý bạn thôi chứ thật sự ko thích lắm ( chắc do ko thích ăn thịt heo)
Ngoài ra còn có bo kho cũng ok lắm
- 1 quan hoi đắt tiền chút thì o gần biển và đường Lý Tu Trong
- Con quan kia binh dan hon thì o nga 5 Ngo Quyen - Le Lai hay sao đó. ..Sorry ko nhớ tên đường

mịn chỉ nho mon lâu cá đuôi o Trương Công Dinh là mumber one thôi

món mì này mình chưa nghe luôn á, hình như nhớ k lầm là Vũng Tàu nổi tiếng với các món hải sản, quán ăn Đồ Chiểu, bánh khọt gốc vú sữa thui à, bạn có thể tìm hiểu thêm tại **************.com.vn, bên đó có nhiều thông tin về Vũng Tàu

Bây giờ mà các bác còn khen bánh khọt Gốc Vú Sữa thì sai lầm. Nói chung tạm thôi mà đông thôi rồi. Giờ có quán Bánh Khọt cạnh Hera Palace ấy, ngon bổ rẻ nhưng chỉ bán sáng chủ nhật thôi. Ngon gấp đôi Goc Vu Sua đó.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,455
190,095
Latest member
tanlongvn
Back