What's new

[Chia sẻ] địa điểm mới khám phá tại khánh hòa bạn nên thử !

Trong một lần đi chơi cùng nhóm bạn, đi tìm những điểm mới chưa ai biết, nhóm mình đã tìm ra một con suối mới rất đẹp. Nước trong xanh, có hồ bơi, nước mát và sạch sẽ vô cung, tắm xong bạn sẽ có cảm giác thật sảng khoái.
[video=youtube;eWqBcK2ENW0]https://www.youtube.com/watch?v=eWqBcK2ENW0[/video]
Có làn nước trong xanh, xung quanh được núi bao bọc. Đặc biệt là chưa có du lịch nên ở đây rất sạch sẽ.Mình xin chia xẻ cho các ban, nếu các bạn muốn tìm hiểu kỹ hơn co thể hỏi mình.

Suối mới mà bạn phát hiện là nơi nào ở Tỉnh Khánh Hòa vậy ? Bạn nên chia sẻ thông tin đường đi đến đó cho nhiều bạn phuot cùng biết. Họ sẽ biết ơn bạn...

Nếu chủ topic thực sự muốn chia sẻ thì nên viết thông tin cụ thể để giúp cho mọi người. Việc viết nửa chừng như trên gây không thoải mái cho người đọc.

Nếu chủ topic thực sự muốn chia sẻ thì nên viết thông tin cụ thể để giúp cho mọi người. Việc viết nửa chừng như trên gây không thoải mái cho người đọc.

Bạn Chitto nói đúng. Mình có Inbox riêng cho chủ topic mà cũng không thấy trả lời... Mặc dù thấy chủ topic cũng có vào xem... Điều này thật không thoải mái cho ai muốn khám phá nơi này. Nếu chủ topic thực sự muốn chia sẻ thì nên viết thông tin cụ thể để mọi người tự đi mà không phải Inbox trả lời cho từng người !

ở khánh hòa bác nào thích vừa băng rừng vừa tắm suối thì có thể đi suối đá xẻ dân địa phương gọi là động Mẹ Tây Lầu cách nha trang khoảng gần 30km về phía bắc (tuy hòa), thôn tân vạn khê. trên núi có 1 quán ăn phục vụ người hành hương, lên đt báo trước, số đt có thể hỏi quán nước giử xe dưới chân núi. đi lên núi khoảng 2h. mình có đi 2 lần, thích cái hồ đá nước lạnh như đá. dọc đường lên có chỉ dẫn. mọi người có thể xem thêm ở đây http://duongsinh.net/kcds/f/105/t/18729.aspx

Xin lỗi mấy bạn nha, tai hôm qua mình bận quá chưa trả lời cho mấy bạn. Các bạn đi từ hướng Khánh Vĩnh lên đèo Khánh Lê đó, các bạn cứ xem kỹ video thi sẽ biết chỗ liền à, chỗ có bảng ghi 500m đó, chứ xung quanh là đèo nên minh cũng không biết chỉ sao cho chính xác, có gì chưa rõ cứ hỏi minh nha. Chỗ đó còn sạch, nước trong xanh các bạn nhớ giữ gìn, đừng có xả rác nha. Thanks.

Bạn thông cảm nha tại hôm qua mình bận quá, mình có trả lời cho bạn ở dưới rồi đó, có gì thắc mắc hỏi mình nha. Chúc bạn đi chơi vui vẻ.

Xin lỗi mấy bạn nha, tai hôm qua mình bận quá chưa trả lời cho mấy bạn. Các bạn đi từ hướng Khánh Vĩnh lên đèo Khánh Lê đó, các bạn cứ xem kỹ video thi sẽ biết chỗ liền à, chỗ có bảng ghi 500m đó, chứ xung quanh là đèo nên minh cũng không biết chỉ sao cho chính xác, có gì chưa rõ cứ hỏi minh nha. Chỗ đó còn sạch, nước trong xanh các bạn nhớ giữ gìn, đừng có xả rác nha. Thanks.
Bạn ankhanhabc. Bạn cho số phone đi. Bạn nào đi lạc hay cần gì thì alo cho bạn. Hy vọng bạn sẽ tìm được nhiều cảnh đẹp ở núi rừng Khánh Hòa giúp cho nhiều phuot thủ biết được nơi quê mình.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,607
190,146
Latest member
sportifiles
Back