What's new

[THÔNG BÁO] Diễn đàn Phuot.vn gửi lời chia buồn sâu sắc đến gia đình thành viên Amy Doan

Re: Diễn đàn Phuot.vn gửi lời chia buồn sâu sắc đến gia đình thành viên Amy Doan

Vẫn biết kiếp người là hữu hạn....mà sao...
khóc em không nước mắt..
mà lòng đau như cắt...
ở nơi miền xa ấy,vẫn có 1 người luôn ngóng trông em về lại chốn xưa...

Re: Diễn đàn Phuot.vn gửi lời chia buồn sâu sắc đến gia đình thành viên Amy Doan

Chị ơi...Bình Yên nhé chị iu...mọi người luôn nhớ đến chị.....

Người em nhỏ thân thương, nhận tin em ra đi với bao xót xa ngỡ ngàng, bỏ lại sau từng ước mơ dang dở,những con đường em đã qua,những nơi em đã ghi lại nhiều kỷ niệm.Quê em xa vời vợi,thăm lại chốn xưa với em đây cũng là lần cuối,lời hẹn đón xuân thế là lùi xa mãi mãi.Có còn bao giờ nghe lại" Bác ơi em về trước nhé" sau mỗi lần họp mặt.Chúc em thanh thản nơi chốn vĩnh hằng.

ra đi ... nhưng phượt 1 nơi nào đó ... :) .. bình yên nhé Chị

Em sẽ luôn nhớ về chị! Vĩnh biệt chị!

Chân thành chia buồn với gia đình bạn Amy Doan

em xin chia buồn cùng c
em là newbie nhưng đọc thấy c mới sn 80 mà đã ra đi...
xin gửi lời chia buồn đến toàn gia đình và sớm vượt qua nỗi đau này :(

Không biết nói gì hơn, một cảm xúc buồn vô hạn mặc dù mình chưa biết chị, vĩnh biệt chị

Thảo ơi....bình yên nơi ấy.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,459
190,097
Latest member
bonghongvu
Back