What's new

Điều điên rồ nhất bạn đã từng làm trong đời

Đọc qua cái topic này thấy các bác đã làm nhiều việc quả thực rất điên rồ, nhưng thấy ai cũng có vẻ sướng....:))
Điều điên rồ nhất của Hana đó là ko dám làm 1 việc gì thực sự điên rồ cả...hèn nhát....từ nay mình cũng sẽ phải điên rồ mới đc...

phượt Huế năm 2003,hết 12,ko thèm thuê nhà nghỉ vì tức đứa bạn nên đến 1 khu chung cư,ngủ ngay cầu thang rồi bị bảo vệ gọi công an đến túm,xuất trình CMND,blad blad,may mà còn trẻ,là học sinh nên dc tha!Hic,tủm tới già!

Chạy lên đỉnh Hòn bà ngắm trăng,ngủ một đêm lạnh cóng rồi sáng chạy xuống.
Chạy về Cần thơ tối ăn tô bún riêu,ngắm bến Ninh kiều sáng chạy về.
Leo núi bà Đen 4 tiếng ngồi ,ăn ổ bánh mì không với nước tương uống nước leo xuống vì quên mang thức ăn lên.
Chạy về Bến Tre sau đó về Ngũ hiệp ăn hai múi sầu riêng và uống ly cafe chạy về tp.
Và còn Nhiều nữa,đó là cảm giác cũng hơi thú vị.

"Hình như tao đang yêu một người có vợ"
"Mày điên à, đấy là điều điên rồ nhất từ trước đến giờ"
Tức là trước đó đã có vô số cái điên, không thể kể hết.

Em á, bỏ nhà đi năm lớp 2 trong 3 tiếng đồng hồ. Một đứa con nít kéo lê bịch quần áo (có khi nặng gần bằng nó) đi ra khỏi nhà trong đêm tối, không đồng xu dính túi. :D Em đi hơn 3 cây số sang nhà một bác người quen và ngồi ở đấy. Em cũng chẳng biết sao mà lát nữa ba em chạy xe đạp lại đón em về. Em là chuyên gia chui bờ chui bụi từ bé, lúc thì ở ga Hà Nội (học lớp 1), khi thì ở đồi dương ở Vũng Tàu (Đài liệt sĩ bây giờ), khiến mẹ em nhiều phen đi tìm hụt hơi. :D Đương nhiên hậu quả là em bị ăn no đòn.

Điều điên rồ nhất của em là yêu mãi lão *H* yêu như điên,người ta bỏ mình từ tám đời rùi mà vẫn nhớ.... ngày nào cũng nghĩ đến, lại còn hay khóc ầm ĩ vì nhớ người ta.làm thế nào để quên đây...biết rõ người ta có người yêu mới rùi mà vẫn hi vọng người ta quay trở lại.......các bác thấy em cực điên đúng ko ? hơn 1 năm không gặp nhau rùi mà mãi không quên người ta thế ? hả trời

Ui da bạn này giống mình hồi xưa. Nếu thế gọi là điên thì mình cũng điên rồi hic hic

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,551
190,117
Latest member
Winston_Ng
Back