What's new

Đời phượt của em lên hương

Kyo_Rain

Phượt thủ
Chuyện là thế này, sắp Tết rồi em đang mong, đang ngóng "tiền thưởng Tết" năm nay như thế nào. Cái đề tài hot này được đem ra mổ xẻ từ cách những hai tháng. Hix, khiếp thật chưa Tết mà ai cũng lo xa, em cũng chẳng khác mọi người.
Tết năm nay lại được nghỉ những 9 ngày, em tính làm phát Phượt Miền Trung nhưng chỉ sợ không đủ thời gian. Hehe, mới lại cũng xem tiền thưởng bao nhiêu để còn cân đối kinh phí, nhiều thì chơi sang một chút, sắm sửa đồ nghề phượt cho đầy đủ, cho gia đình em yên tâm.
Nói đồ nghề em tính săn ngay em Nokia Lumina 820, em này đã có vỏ sạc không dây cực sành điệu. Sở hữu được em này thì tha hồ vi vu, ngủ bờ ngủ bụi đúng không các bác, các anh các chị
Bác nào đã kinh nghiệm phượt Miền Trung cho em thọ giáo vài chiêu ạ. Em ước bây giờ mình đang rong chơi ở Bà Nà - Đà Nẵng. Ôi thật tuyệt

7d1b27ff9cb9ae13de43d65a3bc9f6a9_52839800.danangbanahoianculaocham24.700x0.jpg

f5899677aa1ee3617208a4589312964e_52839801.dulichmientrungbana.700x0.jpg

Con này chụp hình cũng được lắm, đầy đủ ánh sáng là ảnh tuyệt vời đó bác, chụp trong điều kiện thiếu ánh sáng thì mờ mờ nên hơi ức chế chút :D

Chuyện là thế này, sắp Tết rồi em đang mong, đang ngóng "tiền thưởng Tết" năm nay như thế nào. Cái đề tài hot này được đem ra mổ xẻ từ cách những hai tháng. Hix, khiếp thật chưa Tết mà ai cũng lo xa, em cũng chẳng khác mọi người.
Tết năm nay lại được nghỉ những 9 ngày, em tính làm phát Phượt Miền Trung nhưng chỉ sợ không đủ thời gian. Hehe, mới lại cũng xem tiền thưởng bao nhiêu để còn cân đối kinh phí, nhiều thì chơi sang một chút, sắm sửa đồ nghề phượt cho đầy đủ, cho gia đình em yên tâm.
Nói đồ nghề em tính săn ngay em Nokia Lumina 820, em này đã có vỏ sạc không dây cực sành điệu. Sở hữu được em này thì tha hồ vi vu, ngủ bờ ngủ bụi đúng không các bác, các anh các chị
Bác nào đã kinh nghiệm phượt Miền Trung cho em thọ giáo vài chiêu ạ. Em ước bây giờ mình đang rong chơi ở Bà Nà - Đà Nẵng. Ôi thật tuyệt

7d1b27ff9cb9ae13de43d65a3bc9f6a9_52839800.danangbanahoianculaocham24.700x0.jpg

f5899677aa1ee3617208a4589312964e_52839801.dulichmientrungbana.700x0.jpg

Được nghỉ tận 9 ngày thì còn gì bằng bác, làm nguyên tour phươt Miền Trung là hợp lý rồi. Thằng bạn em mới tậu con Lumina 820 này nè bác, nó bảo thích lắm, được cái định vị không cần vào mạng rồi thêm sạc không dây tiện lợi nữa. Như bác đi 9 ngày là tha hồ mà xài, thích chup gì cũng không lo hết pin. Phượt về nhớ chia sẻ hình ảnh cho anh em coi với nha bác

Có Nokia Lumina 820 với bản đồ Nokia maps có thể sử dụng offline, không sợ lạc đường. Vỏ sạc di động có thể vừa sạc vừa sử dụng. Quá tuyệt còn gì.

cảnh đẹp quá nhỉ. mình thì chưa đến đây lần nào, cũng nghe nhiều về Bà Nà rồi nhưng chưa có dịp. xuân này không biết Bà Nà đẹp ko nữa, xách balo phượt 1 chuyến quá. mà cái lumina 820 đó sạc không dây là sao vậy bạn Kyo? không có dây thì cắm sạc kiểu nào?

cảnh đẹp quá nhỉ. mình thì chưa đến đây lần nào, cũng nghe nhiều về Bà Nà rồi nhưng chưa có dịp. xuân này không biết Bà Nà đẹp ko nữa, xách balo phượt 1 chuyến quá. mà cái lumina 820 đó sạc không dây là sao vậy bạn Kyo? không có dây thì cắm sạc kiểu nào?

Sạc không dây là mình cắm sạc vào cái bộ phận sạc đó, rồi nó phát ra trường điện từ, và trên điện thoại mình cái nắp có gắn bộ phận tếp nhận trường điện từ đó, sau đó nó chuyển đổi điện trường thành dòng điện và bộ phận đó được nối dây vào pin, vậy là pin được sạc mà mình khỏi phải cắm dây gì

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,485
190,103
Latest member
Penguin1
Back