What's new

Du lịch ba lô 7 ngaỳ đến CUBA hoặc PERU (cuối 4, đầu 5 - 2012)

Status
Not open for further replies.
Xin chào moị người,

Mình hiện là du học sinh taị Toronto, Canada.

.Sau khi kết thúc chương trình thực tập 4 tháng (khoảng tuần thứ 3 cuả tháng 4/2012), đuợc nghỉ 2 tuần là mình lại phaỉ bắt đầu học kì mới.

Không đủ thời gian về thăm gia đình, mình quyết định lên kế hoạch đi du lịch 1 tuần.

Điạ điểm:
Mình vẫn đang phân vân giữa CUBA, PERU hoặc GRAND CANYON
(Tuỳ theo nếu tìm được bạn đồng hành, mình sẽ tìm điạ điểm thích họp nhất cho chuyến đi, chủ yếu là mình được thoả ước mơ đi du lịch)

Thời gian:
- Option 1: tuần cuối tháng 4.
- OPtion 2: tuần đầu tháng 5

Biết rằng muốn tạo topic thì mình phải liệt kê ra đuợc kế hoạch chi tiết cho chuyến đi, nhưng hiện mình vẫn đang trong gia đoạn tìm hiều thêm các thông tin cần thiết để chuẩn bị.

Chưa có kế hoạch cụ thể, nhưng mình muốn tìm thêm ít nhất 1 bạn đồng hành hiện cũng đang ở Toronto, mong muốn đi khám phá như mình, sau đó mình sẽ lên kế hoạch chi tiết cụ thể hơn.

Bạn nào có cùng ý tưởng hoặc muốn tham gia cùng mình,
có thể reply taị đây hoặc qua email: [email protected] / yahoo chat: [email protected]

Thời hạn cho chủ topic là 24h, phải bổ sung chi tiết lịch trình và kính phí dự trù dành cho chuyến đi này theo đúng quy định của box. Nếu không topic sẽ bị khóa. Vì hiện tại vẫn chưa có bất cứ thông tin cụ thể nào.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,945
Latest member
Karide
Back