What's new
Nhân dịp Cebu Pacific có promotion, mình mới mua vé đi Philippines (Manila) từ Hà Nội từ ngày 18/6 đến 26/6.
Nhưng do đi một mình nên mình muốn rủ 2-3 bạn nữa tham gia cùng cho vui.

Quan điểm đi chơi của mình là đi hết mình, chơi hết mình, ăn khỏe, ngủ tốt, tiết kiệm tối đa thời gian để có thể thăm quan được càng nhiều địa danh càng tốt, đặc biệt là không shopping nhiều (sẽ chủ yếu chỉ shopping mua souvenir làm quà) vì một lần đi là một lần khó nên mình muốn đi đến thật nhiều nơi đẹp.

Hi vọng có thể gặp được các partner ưng ý để cùng tận hưởng và tạo nên một chuyến đi tuyệt vời.

Hiện nay mình đang có suy nghĩ đi Manila với Boracay nhưng có cảm giác đi mỗi nơi như thế thì hơi nhiều quá. Mong các bạn có kinh nghiệm đi trước chỉ báo những địa điểm đẹp và lịch trình cho phù hợp. Cảm ơn mọi người rất nhiều.

PS: Mình mới biết đến phuot.vn nhưng bản thân đã đi du lich (phượt) nhiều nơi. Trước khi vào forum phuot.vn, mình bình thường toàn tự tìm hiểu các trang web/forum của nước ngoài để tự đi. Sẽ rất vui nếu tìm được bạn đồng hành đi cùng. :)

Skidrownhn đi cùng đợt với t ko? :) B đi trong khoảng ngày nào? B bay thẳng đến boracay à?
Mình rất thích được join cùng. :D
Nice to meet you. :D

Hixx cả nhà nên cân nhắc nhé! tháng Hè nhưng khả năng Boracay dễ gặp thời tiết xấu nhé! nên book chuyến bay thưa ra hoặc book cùng hãng để thay đổi cho dễ! tháng 6 này đi thì hên xui! Nhưng từ tháng 7 đến cuối tháng 11 thì không nên nhé! Đảo thì khả năng gặp Bão cao, còn manila thì ngập nước nặng!!!!!

M cũng đang muốn đi dịp hè mà chưa có bạn đi cùng, bạn IB mình với nhé, nếu có cơ hội join được cùng thì tốt quá
Hi bạn, mình quên mất ko check post nè. hehe...
Bạn muốn đi ntn? :D Mình đã book vé rồi.
18/7 - 26/7: HN - Manila
19/7 - 21/7: Manila
21/7 - 24/7: Bohol
24/7 - 26/7: Boracay

Nếu b có thế join cùng thì đi cho vui. :D Mình cũng thích có bạn bè join cùng :D

Hixx cả nhà nên cân nhắc nhé! tháng Hè nhưng khả năng Boracay dễ gặp thời tiết xấu nhé! nên book chuyến bay thưa ra hoặc book cùng hãng để thay đổi cho dễ! tháng 6 này đi thì hên xui! Nhưng từ tháng 7 đến cuối tháng 11 thì không nên nhé! Đảo thì khả năng gặp Bão cao, còn manila thì ngập nước nặng!!!!!
Cảm ơn bạn đã khuyên. Nhưng mình đã chót đặt vé rồi. đành hên xui cầu trời khấn phật vậy.
Bạn đã đi Phil bao giờ chưa? :D

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,193
189,949
Latest member
lifecarenutritions
Back