What's new

[Hỏi đáp] Du lịch Siem Reap-cambodia

Haipr

Phượt tử
Ngày 30/6 đến 3/7 mình có chuyến đi Siem reap-cambodia, trong 4 ngày mình chỉ ở siem reap, bạn nào trong hội đã đi có thể cho minh xin lich trình vui chơi, thsm quan, ăn uống ở Siem reap dc ko ạ?

Ngày 30/6 đến 3/7 mình có chuyến đi Siem reap-cambodia, trong 4 ngày mình chỉ ở siem reap, bạn nào trong hội đã đi có thể cho minh xin lich trình vui chơi, thsm quan, ăn uống ở Siem reap dc ko ạ?
hóng bài sau chuyến đi của bạn :)

4 ngày thì nhiều quá, chỉ cần 1 ngày bạn thuê 1 xe tuk tuk 20$ là đi tham quan hết dc Angkor rồi trừ phi bạn là ng cực thích nghiên cứu tôn giáo và đền chùa Campuchia thì mới hết 4 ngày thôi. Buổi tối chỉ có pub street là nhộn nhịp.

Bên du lịch thái Dương ( xe Thái Dương Cộng Hòa) có bán vé xe đi thẳng Siem Reap của khẩu xamat giá vé 630.000 vnd đi 10 tiếng tới không đổi xe gọi 08.66 84 64 27 thanks

Bạn ơi cho chút kinh nghiệm được không? Mình chuẩn bị đi Siem Reap đây cũng ở 4 ngày như bạn.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,195
189,952
Latest member
Xelubeouu
Back