What's new

Đường Kỷ Niệm - Lối Cô Đơn

Mình vốn dĩ là thành viên mới toanh của phuot , chỉ mới vào phuot thời gian gần đây thôi . Mình đã từng dập dòm một vài chuyến đi , nhưng rồi vì một vài lý do nào đó rồi lại không đi được . Một ngày đẹp trời, nhìn thấy topic của anh Deny rủ rê đi một chuyến trong duy nhất một ngày chủ nhật , mà lại là đi về Bà Rịa – Vũng Tàu , là nơi có nhiều kỷ niệm của bản thân mình . Vậy là quyết định đăng ký để đi .

Một chút e ngại ban đầu vì mình chưa hề quen biết ai , chưa từng đi bao giờ . Sợ rằng đi rồi sẽ bị lạc lõng , sợ rằng đi rồi không biết nói chuyện cùng ai .. Nhưng mà , đi rồi mới thấy là những e ngại ban đầu của mình là … hoàn toàn thừa thãi . Mọi người ai cũng vui vẻ , ai cũng cởi mở dễ gần . Từ các chú 5x, 6x cho đến các anh chị 7x, 8x và hai em trai 9x trẻ nhất ( nhưng bự nhất nhóm ) đều như đã quen nhau từ lâu lắm rồi .

Gửi lời cảm ơn sự nhiệt tình của tất cả mọi người đã tạo nên một chuyến đi vui và thành công như chuyến đi ngày hôm qua nhé !

Last edited:
Hnay bỗng thấy bài này đc suggest lên top của phuot.vn
Vô xem mà thấy mn vui đến thế, e cảm nhận đc cả niềm hân trong từng bức hình & câu chat.
Nhìn tgian, thoáng đó 10 năm trước.

Hnay bỗng thấy bài này đc suggest lên top của phuot.vn
Vô xem mà thấy mn vui đến thế, e cảm nhận đc cả niềm hân trong từng bức hình & câu chat.
Nhìn tgian, thoáng đó 10 năm trước.
Vì đó là những ngày đẹp nhất, và phượt cũng lành mạnh, vui vẻ, theo đúng tinh thần và ý nghĩa của nó, chưa có những biến tướng, hành vi xấu xí như bây giờ.
Mình có dạo 1 vòng thì thấy những bạn từng tham gia chuyến này đều đã ổn định và thành công trong cuộc sống rồi.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,484
190,103
Latest member
vuthihaianh
Back