What's new

Em không post được ảnh lên phươt

"Bấm vào Go advance sau đó cuộn xuống dưới tìm Manage Attachment nhé".
Nó nằm ở đâu đấy nhà phượt chuối ơi, mà sao không thấy att file

Bó tay với ông, nhìn thấy ngay phía dưới còn gì??? Sau khi ấn vào M.Attachment nó mới hiện ra cửa sổ để ô browse ảnh chứ? Xem cho kỹ nè, có chính bài của ông hỏi đấy:LL

Bó tay với ông, nhìn thấy ngay phía dưới còn gì??? Sau khi ấn vào M.Attachment nó mới hiện ra cửa sổ để ô browse ảnh chứ? Xem cho kỹ nè, có chính bài của ông hỏi đấy:LL

Thanks bác @Chuoiday,
Nhưng em nhấn vào go advandce và cuộn rồi thì không thấy thanh attch files đâu hết, mà chỉ thấy có thanh miscellaneous Options, thread Subscription và Đánh giá topic thôi bác ạ.

Thanks bác @Chuoiday,
Nhưng em nhấn vào go advandce và cuộn trong rồi thì không thấy thanh attch files đâu hết, mà chỉ có thanh miscellaneous Options, thread Subscription và Đánh giá topic thôi bác ạ.

Sozi bác, đúng là e nhầm ạ, bác đợi chút nghẹn(c) (c) (c)

Các bác ơi, em có người bạn nick là puss, bạn ấy bảo em là đã đăng ký nick nhưng bạn ấy không post được bài. Vậy em nhờ các bác tech admin xem hộ bạn em cái nhá
xong rồi đấy.

@other: muốn post ảnh thì lựa chọn Kho ảnh ở thanh công cụ phía trên trang, hoặc "go advanced" rồi bên tay trái, phía dưới các mặt cười, có phần công cụ ảnh, chọn up ảnh nhanh

Tớ cũng không up ảnh lên đươc.
Nhấn vào khu công cụ ảnh chỉ dẫn đến nền kho anh??
Up ảnh thì bị hạn chế quyền truy cập
"pategan, you do not have permission to access this page. This could be due to one of several reasons:.."
Vẫn xem được ảnh người khác

à, bạn là member mới, chưa có quyền upload ảnh lên, bạn tham gia thêm 1 thời gian nữa nhé, còn nếu vẫn cần up ảnh thì p.m riêng cho tôi. Chào mừng đến với vietdu.com

Oài thế các Admin note vào mục FAQ hay Các chức năng diễn dàn, hoặc quy định quyền của thành viên để bà con biết khỏi thắc mắc.

Last edited:

Thanks bác @Chuoiday,
Nhưng em nhấn vào go advandce và cuộn rồi thì không thấy thanh attch files đâu hết, mà chỉ thấy có thanh miscellaneous Options, thread Subscription và Đánh giá topic thôi bác ạ.

Bác chuối ơi, sao trên màn hình của em không có phần M.Attachment nhở, em lại phải làm thủ công là đưa link của em vào. Chán như con gián.

Hay bác Anhminh cho nhà em ít chỗ nữa trên kho ảnh để em post ảnh tiếp đê :help , mà hình như em được thưởng đâu 50 Mb vì thắng thi ảnh tháng 7 mờ, nhà Toét viết thế hé hé.

Mình cũng thấy biến mất toi cái ghim cài (attachment) cho post ảnh trực tiếp rồi :(

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,616
190,147
Latest member
inhopgiaymem
Back