What's new

Em làm phát ! Từ Móng Cái xiên một cái đến tận Mường Tè.

Status
Not open for further replies.
Em làm phát ! Từ Móng Cái xiên một cái đến tận Mường Tè.

Em đặt chỗ ! Cung này em đang dự tính đi bằng ô tô ... Bác nào "căn phơm" đi cùng em cái !

Cung như này !

Hà Nội - Móng Cái - Lạng Sơn - Cao Bằng - Bắc Mê - Hà Giang - Phố Ràng - Lào Cai - Mường Tè (Từ đây đi thuyền ngược sông Đà lên đầu nguồn rồi chạy về) - Mường Lay - Tuần Giáo - Hoà Bình - Hà Nội.

Dự tính đi trong 10 ngày. Khởi hành cuối tháng 6. Phải đi nhanh không mùa lũ khó đi ngược sông Đà và chậm chút nữa thì ngập hết thành hồ Sông Đà mất các bác ạ. :D

Chạy đi chạy lại bác ạ. Đời đâu cứ phải là chỉ đến một lần.

Cung này của bác hay đấy. Tiếc là thời gian của em không trùng bác. Nếu là sau giữa tháng 7 thì em xin chạy với bác.

Bác Hai với lamchieu ! Em là em muốn "bị quản lý" lắm nhưng chả thấy đèn xanh gì cả ! Thế mới chán !

Phạt chú lamchieu đi Bác Hai ạ !
Ơ. Em tưởng đèn bật xanh lè rồi chứ ạ(beer)
:LL :LL Hay bac H làm Mod nhiều box quá nên ko nhận biết được màu xanh và đỏ.

Bác Hai: ko được off với Phươt SG, tiếc quá bác ạ. Đã thế em "chôm" thời gian của cha SEP vào đây buôn bán với các bác cho bõ ghét.

Em đặt chỗ ! Cung này em đang dự tính đi bằng ô tô ... Bác nào "căn phơm" đi cùng em cái !

Cung như này !

Hà Nội - Móng Cái - Lạng Sơn - Cao Bằng - Bắc Mê - Hà Giang - Phố Ràng - Lào Cai - Mường Tè (Từ đây đi thuyền ngược sông Đà lên đầu nguồn rồi chạy về) - Mường Lay - Tuần Giáo - Hoà Bình - Hà Nội.

Dự tính đi trong 10 ngày. Khởi hành cuối tháng 6. Phải đi nhanh không mùa lũ khó đi ngược sông Đà và chậm chút nữa thì ngập hết thành hồ Sông Đà mất các bác ạ. :D

Em cũng thích cái cung "Cao Bằng - Bắc Mê - Hà Giang - Phố Ràng - Lào Cai - Mường Tè (Từ đây đi thuyền ngược sông Đà lên đầu nguồn rồi chạy về)", này quá, nhưng lại chỉ đi đc có 2 ngày. Ở đâu có dịch vụ trực thăng đưa đón điểm đầu điểm cuối bác mách em với nhá để em theo bác cái cung ở giữa đấy :shrug:

Ơ thế cô imim không biết à ! Ở bên Cty Bay dịch vụ Miền Bắc họ cho thuê trực thăng đấy ! Nhõn có 5k usd/ giờ bay thôi mà ! Hi.hi..

Bác Hoàng: Họ cho thuê trực thăng tự lái hay kèm cả phi công huh anh? Để em biết đường cố theo bác 1 chuyến cho nó cũng đc lây phần sáng choang :)

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,434
190,081
Latest member
anpham123
Back