What's new

Em làm phát ! Từ Móng Cái xiên một cái đến tận Mường Tè.

Status
Not open for further replies.
Em làm phát ! Từ Móng Cái xiên một cái đến tận Mường Tè.

Em đặt chỗ ! Cung này em đang dự tính đi bằng ô tô ... Bác nào "căn phơm" đi cùng em cái !

Cung như này !

Hà Nội - Móng Cái - Lạng Sơn - Cao Bằng - Bắc Mê - Hà Giang - Phố Ràng - Lào Cai - Mường Tè (Từ đây đi thuyền ngược sông Đà lên đầu nguồn rồi chạy về) - Mường Lay - Tuần Giáo - Hoà Bình - Hà Nội.

Dự tính đi trong 10 ngày. Khởi hành cuối tháng 6. Phải đi nhanh không mùa lũ khó đi ngược sông Đà và chậm chút nữa thì ngập hết thành hồ Sông Đà mất các bác ạ. :D

ý, bao giờ đi, cho em bám càng với, em k biết lái xe, nhưng e có thể hát đc. Nhá

Ơ thế cái nick thanhla này là "chổng lên hay chổng xuống" thế nhi? Chả làm sao phân biệt được giới tính khi nhìn vào các nick của phuot.com

Bạn múa phụ hoạ cho windy á ! Chả cần đâu, vì windy mà hát đến bò cũng chạy mất chứ nói gì người ! Vậy nên tốt nhất windy đừng hát, kẻo lại không ai dám lái xe.. hi.hi..

Thế là có tới 4 người định tham gia rồi nhỉ? Thêm mấy người nữa là ok roài !!!

Ơ thế cái nick thanhla này là "chổng lên hay chổng xuống" thế nhi? Chả làm sao phân biệt được giới tính khi nhìn vào các nick của phuot.com

Nếu em không nhầm thì đây chính là bạn La Thành cùng bác vác xe qua suối vụ Hà giang đấy, còn không phải thì sozi bác thanhla nhé :)

@bác H: e cứ tưởng bác tuyển đội văn nghệ đi theo hihi

Vâng, em toossonet đây mà =)) virgo là chị Q à (beer).
mà bác H ơi, em nói chơi thế thôi, thời gian đấy chắc phải đang đi tìm việc, chẹp :(. ngồi hóng thôi ạ (beer)

A ha ! Chú "tu su đô" mà tớ lại tưởng ai... Thế chú lại không đi múa phụ hoạ nữa à ! Cố lên , việc thì có nhiều nhưng xiên một phát từ Móng Cái đến Mường Tè thì hiếm lắm...:D

Lộ trình và thời gian đi của tôi như thế này:

Đêm thứ 1: Hà Nội - Móng Cái
Ngày 1: Đến Móng Cái nghỉ ngơi ăn uống đi lòng vòng Trà Cổ - Mũi Sa Vĩ - Mũi Ngọc) đến trưa xuất phát đi Lạng Sơn - Tối nghỉ lại ở Lạng Sợn
Ngày 2: Lạng Sơn - Cao Bằng - Thác Bản Giốc - Cao Bằng (đêm nghỉ ở Cao Bằng)
Ngày 3: Cao Bằng - Hà Giang (đêm nghỉ ở Hà Giang)
Ngày 4: Hà Giang - Cửa khẩu Thanh Thuỷ - Hà Giang - Lào Cai - Sa Pa (đêm nghỉ ở Sa Pa)
Ngày 5: Sa Pa - Mường Tè (đêm nghỉ ở Mường Tè)
Ngày 6 - 7 - 8: Ngược Sông Đà lên biên giới và về lại Mường Tè
Ngày 9: Mường Tè - Mường Lay - đèo Xá Tổng - ngã ba Tủa Chùa - Tuần Giáo
Ngày 10: Tuần Giáo - Hà Nội

Chi phí cho chuyến đi: Dự kiến khoảng 2tr/ng (không bao gồm tiền xăng)

Em đặt chỗ ! Cung này em đang dự tính đi bằng ô tô ... Bác nào "căn phơm" đi cùng em cái !

Cung như này !

Hà Nội - Móng Cái - Lạng Sơn - Cao Bằng - Bắc Mê - Hà Giang - Phố Ràng - Lào Cai - Mường Tè (Từ đây đi thuyền ngược sông Đà lên đầu nguồn rồi chạy về) - Mường Lay - Tuần Giáo - Hoà Bình - Hà Nội.

Dự tính đi trong 10 ngày. Khởi hành cuối tháng 6. Phải đi nhanh không mùa lũ khó đi ngược sông Đà và chậm chút nữa thì ngập hết thành hồ Sông Đà mất các bác ạ. :D

Dã man. Tháng trước em ở nhà chơi dài dài chả thấy ai rủ rê đi đậu Bắt đầu đi làm lại thì có vụ nạy Huhu. Đi những 10 ngày thì ai theo được bác Hoàng sáng choang ợi

Em ơi ! Cứ đi đi, sau đó về tính , nếu không làm ở chỗ đó thì về "với anh".. He ! He !.. Mới có 3 người đặt gạch, mà toàn "đực rựa" thiếu "bóng hồng" quá !

Nhà virgo có đi được không?

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,462
190,097
Latest member
bonghongvu
Back