What's new

Family Sói ham Phượt

Ngoài hoạt động thường niên mỗi năm diễn ra 1 lần để tổ chức kỷ niệm SN phượt của diễn đàn. Đây là 1 hoạt động có ý nghĩa chung cho tất cả, để kết giao và gắn kết tình bạn trên khắp mọi miền Tổ Quốc. Đánh dấu mốc và cũng là để nhìn lại 1 năm phát triển và hình thành của các nhóm hội nói riêng và của diễn đàn nói chung. Thiết nghĩ và mong các nhóm hội nhiệt tình hưởng ứng và góp phần tạo nên 1 bữa tiệc giao lưu vui vẻ nhất.:)

Cảm ơn bác đã quan tâm Nhà sói cháu đang chuẩn bị tinh thần và tuyển quan cho chuyến này rồi sẽ báo lại quân số cho ban tổ Chym sau ạ,lần này nhà cháu bận nên không biết có cầm đầu hội sói đi đựoc không ạ,nhưng lead nhà cháu đang chuẩn bị tình thần quan số rồi có thể sẽ nhập đoàn với mai mai hoạc với đội hà tây,và nếu đông thì cháu sẽ dẫn đoàn trẻ trâu này đi bác ạ
Ngoài hoạt động thường niên mỗi năm diễn ra 1 lần để tổ chức kỷ niệm SN phượt của diễn đàn. Đây là 1 hoạt động có ý nghĩa chung cho tất cả, để kết giao và gắn kết tình bạn trên khắp mọi miền Tổ Quốc. Đánh dấu mốc và cũng là để nhìn lại 1 năm phát triển và hình thành của các nhóm hội nói riêng và của diễn đàn nói chung. Thiết nghĩ và mong các nhóm hội nhiệt tình hưởng ứng và góp phần tạo nên 1 bữa tiệc giao lưu vui vẻ nhất.:)

Với anh em nhà Sói Family thì không phân biệt giau nghèo quê hay hà nội già hay trẻ,miễn là có chung nềm đam mê và nhiệt huyết đi phượt đến với nhau chân thành để chia sẻ chứ không phải như bạn nói,mọi người coi nhau như anh em trong nhà giúp đỡ nhau để sống tốt hơn bạn ạ
Thịnh cave đi với hội anh thì chỉ dc làm chân sách đồ , sai vặt thoai =)) =)) =)) =))

Đây là hậu cảnh sinh nhật nhà sói đi ba vì để ăn chơi đây ạ

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,174
189,939
Latest member
chuyengiatrimun
Back